Kwa viwango vya wasomi tanzania ni ya ngapi africa?

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Aug 7, 2011
875
0
pole mkuu inawezekana ujumbe haukufika vizuri. ila nadhani lengo lako lilikuwa ni zuri tu, la kujua takwimu ya watanzania wenye elimu kuanzia kiwango fulani ili uweke kumbukumbu zako sawa hususani kama unakautafiti kako. Samehe bure tu watu wengine hawajui maana ya jukwaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom