Kwa uzembe wa liverpool msimu huu!Nawapa chelsea Ubingwa wao!

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
65,131
2,000
Mkuu hujui mpira wewe.

Unaonekana unafata upepo unakoenda na baadae utabadilika Chelsea kuongoza ligi kwa point 3 Wewe ndio unaona watachukua ligi?

Chelsea haina wachezaji wakuwapa ubingwa wa Epl mkuu ni swala la muda tu.

Ratiba ya chelsea mechi tatu za mwisho amecheza na atacheza na timu tatu za mwisho kwenye ligi sasa wewe ukiona chelsea anashinda unaona ndio mabingwa hao.


Timu Liverpool pia huijui vizuri wewe unaangalia mpira kwenye livescore halafu unakuja kupiga kelele huku.

Hivi unakumbuka liverpool mara ya mwisho kufungwa lini?


Tunaifadhi hayo maneno yako.

Ila unavyoonekana hui pendi Liverpool na wewe sio msema kweli.

Bayern hao wenyewe wanawaogopa Liverpool

Unakumbuka na ubora wao walifanywa nini hapo Allianz arena na Liverpool akaenda kuchukua ubingwa.


Liverpool itachukua ucl na Epl.

Usiache kuangalia mpira kwenye livescore na kujakuwaongopea watu .
Hakika haya maneno hata malaika mbinguni wameyaunga mkono

YNWA ....
 

kachy

Member
Jul 11, 2021
50
95
Hiviii jama we shabiki wa mpira kweli....?unawa judge lierpool kwa mechi Hi zoo 2 tena za saree...? Hujui kwamba Brighton na Brentford wapo kwenye form Chelsea kashinda kwa mbinde sana pale kwa brentford afu Brighton ni wazuriii hta city kahangaika San think big watu wapo kwenye fomu
 

trey007

JF-Expert Member
Apr 8, 2017
815
1,000
Chelsea walionekana wapo competent zaidi kuliko tim nyingine za top four pale juu!!
Enhee kwaiyo saivi nan mwingine unamuona bingwa Arsenal au!!? Maana Chelsea kadroo na Burnley aliyepo dhoofu bin taabani bora hata aliyedroo na Brentford na Brighton
 

RAISI AJAYE

JF-Expert Member
Oct 29, 2019
2,800
2,000
Enhee kwaiyo saivi nan mwingine unamuona bingwa Arsenal au!!? Maana Chelsea kadroo na Burnley aliyepo dhoofu bin taabani bora hata aliyedroo na Brentford na Brighton
Oya pale kwa wagonga nyundo pagum sana pale!!Tuone kama liverpool atachomoka!!
 

RAISI AJAYE

JF-Expert Member
Oct 29, 2019
2,800
2,000
Enhee kwaiyo saivi nan mwingine unamuona bingwa Arsenal au!!? Maana Chelsea kadroo na Burnley aliyepo dhoofu bin taabani bora hata aliyedroo na Brentford na Brighton
Oya pale kwa wagonga nyundo pagum sana pale!!Tuone kama liverpool atachomoka!!
 

kilama

JF-Expert Member
Jul 14, 2015
2,493
2,000
U

Umeandika nini..? Liverpool.katoka draw na Chelsea pale anfield tena chelsea akiwa pungufu mtu mmoja ilikua liverpool apigwe kama zote sema ile kadi nyekundu ya james sasa hao.liver wakufugwa na brentford wabebe ubingwa...? Labda wa uji . Akija Stamford bridge tunamkamua saaana akienda kule et hadi anakamuliwa saaana na man u watapata draw pale anfield marudiano bado hao.kina astaon vila tottnham arsenal nk.mtawaachia point liverpool hamna chenu tuachieni tu kombe letu chelsea na wiki hii mnapigwa
Mbona umeandika kwa papara sana kama unakimbizwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom