Kwa ushindi wa jana dhidi ya Chelsea, Liverpool imevuna mamilioni ya fedha

C

comte

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
1,960
Points
2,000
C

comte

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
1,960 2,000
The Liverpool Echo report that both Premier League sides appearing in the game stand to receive €3.5m (£3.2m) in prize money for simply turning up, whilst there is also a further €1m (£920k) on offer to the team that lifts the trophy.

4,120,000 Pound sterling equals
11,481,822,000.00 Tanzanian Shillings
 
goswe

goswe

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2018
Messages
2,126
Points
2,000
goswe

goswe

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2018
2,126 2,000
Mbona hela ndogo sana.
Hupati hata kinda

Maandalizi yote yale alaf bingwa anakula io ?
 
Bengalisis

Bengalisis

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2018
Messages
576
Points
1,000
Bengalisis

Bengalisis

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2018
576 1,000
The Liverpool Echo report that both Premier League sides appearing in the game stand to receive €3.5m (£3.2m) in prize money for simply turning up, whilst there is also a further €1m (£920k) on offer to the team that lifts the trophy.

4,120,000 Pound sterling equals
11,481,822,000.00 Tanzanian Shillings
Safi
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
20,654
Points
2,000
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
20,654 2,000
The Liverpool Echo report that both Premier League sides appearing in the game stand to receive €3.5m (£3.2m) in prize money for simply turning up, whilst there is also a further €1m (£920k) on offer to the team that lifts the trophy.

4,120,000 Pound sterling equals
11,481,822,000.00 Tanzanian Shillings
Kwa standard za ulaya Ni hela ndogo Sana mkuu. Inapitwa Hadi na kiingilio Cha mechi 1, ndio maana Hilo kombe hata watu hawalifuatilii.
 
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
5,051
Points
2,000
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
5,051 2,000
Sikubalian na ww hata kidogo, unajua bingwa wa carabao na FA wanapata hela kiduchu kuliko hiyo ya bingwa wa super cup?
Ina maana mapato mengi ya vilabu vya huko majuu ni mauzo ya wachezaji, Viingilio,wadhamini,matangazo ya biashara kuliko pesa za makombe?
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
20,654
Points
2,000
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
20,654 2,000
Ina maana mapato mengi ya vilabu vya huko majuu ni mauzo ya wachezaji, Viingilio,wadhamini,matangazo ya biashara kuliko pesa za makombe?
Mfano kombe lenye Hela zaidi Uefa champions league Kila stage unayovuka unapewa Hela ndefu. Huu Ni mtiririko wa Hela.

1. Ukifuzu makundi unapata 15M
2. Kila mechi ya makundi utakayoshinda unapata 2.7m na ukitoa droo unapata 0.9M
3. Ukifuzu 16 Bora unapata 9.5M
4. Ukifuzu robo unapata 10.5
5. Ukifuzu nusu 12m
6. Bingwa 19m na mshindi wa pili 15M

Assume Timu imeshinda mechi zote za makundi na ikaenda Hadi kuwa bingwa.

15+(2.7*6)+9.5+10.5+12+19 hii inakuwa Ni Kama 82M

Hivyo Euro milioni 82 kwa bingwa,

Hapa ndio unaona kufuzu tu makundi Uefa unapata Hela nyingi mara 3 zaidi ya bingwa wa super cup, ndio maana tunasema Ni hela ndogo.
 

Forum statistics

Threads 1,325,725
Members 509,278
Posts 32,200,933
Top