Kwa usajili unaofanywa na CHADEMA, isahau kuchukua nchi


Daniel Agger

Daniel Agger

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
3,091
Likes
3,265
Points
280
Daniel Agger

Daniel Agger

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2013
3,091 3,265 280
Wakuu
kwa haraka na mshitukizo, baada ya Lazaro Nyarandu kuachia ngazi aliomba kusajiriwa na chadema, bila ajizi chadema kimesajiri

Kuanzia mtaani hadi mitandao naona watu wanashangilia usajili huu, ukweli mchungu usajiri wa watu calibler ya Nyarandu hautakisaidia chama kushika dola katika nchi hii

Kwa hali ya siasa ilivyo hapa nchini, chadema kinahitaji kusajili wanachama wasafi wasio na kando kando ya ufisadi

Kila mtu ni shahidi, humu leo baada ya kujitangaza tu Nyarandu amechimbwa sana na madudu yake aliyokuwa akiyafanya kipindi cha uwaziri wake yamewekwa wazi

Sasa kwa style hii chama kitakuwa kinatumia muda wake na nguvu nyingi kumnadi huyu mtu kama ilivyokuwa kwa waziri mstaafu Lowasa(angepaswa kuwa rais)

Chadema kiwe makini na usajiri wa hawa watu kama kweli kinania ya kuchukua dola toka ccm
 
nkulikwa

nkulikwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2015
Messages
723
Likes
797
Points
180
nkulikwa

nkulikwa

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2015
723 797 180
Kumbe huko kwenye Chama cha mapinduzi kuna Watu wengi wachafu! Sasa swali imekuwa Chama cha mapinduzi kimekuwa kinashinda na Watu hawa Chafu lakini ambao wakihama Chama kinachowachukua kama wanachama hakiwezi kushika dola? Hoja hasa nini?
 
MUSIGAJI

MUSIGAJI

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
1,597
Likes
838
Points
280
MUSIGAJI

MUSIGAJI

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
1,597 838 280
Wakuu
kwa haraka na mshitukizo, baada ya Lazaro Nyarandu kuachia ngazi aliomba kusajiriwa na chadema, bila ajizi chadema kimesajiri

Kuanzia mtaani hadi mitandao naona watu wanashangilia usajili huu, ukweli mchungu usajiri wa watu calibler ya Nyarandu hautakisaidia chama kushika dola katika nchi hii

Kwa hali ya siasa ilivyo hapa nchini, chadema kinahitaji kusajili wanachama wasafi wasio na kando kando ya ufisadi

Kila mtu ni shahidi, humu leo baada ya kujitangaza tu Nyarandu amechimbwa sana na madudu yake aliyokuwa akiyafanya kipindi cha uwaziri wake yamewekwa wazi

Sasa kwa style hii chama kitakuwa kinatumia muda wake na nguvu nyingi kumnadi huyu mtu kama ilivyokuwa kwa waziri mstaafu Lowasa(angepaswa kuwa rais)

Chadema kiwe makini na usajiri wa hawa watu kama kweli kinania ya kuchukua dola toka ccm
Kwanini hamkuyachimba hayo madudu alipokuwa huko?.Karibu Nyalandu uongeze nguvu.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,646
Likes
22,511
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,646 22,511 280
Simba walimsotesha sana Ajibu bench thamani yake wanaoina leo baada ya kusajiliwa Yanga.

Thamani ya Nyalandu inaonekana baada ya kuhamia Chadema.
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
9,876
Likes
8,348
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
9,876 8,348 280
Kumbe huko kwenye Chama cha mapinduzi kuna Watu wengi wachafu! Sasa swali imekuwa Chama cha mapinduzi kimekuwa kinashinda na Watu hawa Chafu lakini ambao wakihama Chama kinachowachukua kama wanachama hakiwezi kushika dola? Hoja hasa nini?
Umemuandikia hoja imara. Akijipepetua kuijibu nistue. Anatakiwa ajibu huku anachungulia kwenye pembe ya nyumba Lumumba wasimuone.
 
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2014
Messages
9,346
Likes
2,310
Points
280
Ghosryder

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2014
9,346 2,310 280
Kumbe huko kwenye Chama cha mapinduzi kuna Watu wengi wachafu! Sasa swali imekuwa Chama cha mapinduzi kimekuwa kinashinda na Watu hawa Chafu lakini ambao wakihama Chama kinachowachukua kama wanachama hakiwezi kushika dola? Hoja hasa nini?
Hoja ni kwamba, ukiwa mwizi, ukivuliwa nyadhifa, ukiwa fisadi, unahamia chadema fastaaa wanakusafisha! Any thing more!??
 
ellyrehema

ellyrehema

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2012
Messages
1,214
Likes
910
Points
280
ellyrehema

ellyrehema

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2012
1,214 910 280
Hakuna anayepanik na mamluki kuondoka zizini tuna hazina kubwa ya viongozi bora na sio bora viongozi. So kuondka kwa nyarandu kumetoa nafasi ya ccm kufanya vizuri zaidi sababu alikuwa kikwazo kwa mujibu wa chadema wenyewe. So kazi yenu chhadema ni kuchukua mafisadi, wauza nyuchi, na viongozi wanaooneka kupwaya ccm. So kuweni kama fisi ambaye simba akimaliza kula huja na kutafuna mifupa
 

Attachments:

Daniel Agger

Daniel Agger

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
3,091
Likes
3,265
Points
280
Daniel Agger

Daniel Agger

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2013
3,091 3,265 280
Kumbe huko kwenye Chama cha mapinduzi kuna Watu wengi wachafu! Sasa swali imekuwa Chama cha mapinduzi kimekuwa kinashinda na Watu hawa Chafu lakini ambao wakihama Chama kinachowachukua kama wanachama hakiwezi kushika dola? Hoja hasa nini?
Msafara wa mamba na kenge wamo!
huu ni ukweli usiopingika chadema kinasajiri watu wachafu ndio mana kitasubiri sana katika kushika dola
 
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
2,495
Likes
1,558
Points
280
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
2,495 1,558 280
Wakuu
kwa haraka na mshitukizo, baada ya Lazaro Nyarandu kuachia ngazi aliomba kusajiriwa na chadema, bila ajizi chadema kimesajiri

Kuanzia mtaani hadi mitandao naona watu wanashangilia usajili huu, ukweli mchungu usajiri wa watu calibler ya Nyarandu hautakisaidia chama kushika dola katika nchi hii

Kwa hali ya siasa ilivyo hapa nchini, chadema kinahitaji kusajili wanachama wasafi wasio na kando kando ya ufisadi

Kila mtu ni shahidi, humu leo baada ya kujitangaza tu Nyarandu amechimbwa sana na madudu yake aliyokuwa akiyafanya kipindi cha uwaziri wake yamewekwa wazi

Sasa kwa style hii chama kitakuwa kinatumia muda wake na nguvu nyingi kumnadi huyu mtu kama ilivyokuwa kwa waziri mstaafu Lowasa(angepaswa kuwa rais)

Chadema kiwe makini na usajiri wa hawa watu kama kweli kinania ya kuchukua dola toka ccm
Aliyekutuma mwambie umebuma. So unataka kusema nyie ccm ni wachafu kiasi hicho?

Pia mimi nina swali kwako, kwanini mtu akielimika kidogo (rejea twaweza) au akipata akili anahama ccm?
 
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
2,495
Likes
1,558
Points
280
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
2,495 1,558 280
Hakuna anayepanik na mamluki kuondoka zizini tuna hazina kubwa ya viongozi bora na sio bora viongozi. So kuondka kwa nyarandu kumetoa nafasi ya ccm kufanya vizuri zaidi sababu alikuwa kikwazo kwa mujibu wa chadema wenyewe. So kazi yenu chhadema ni kuchukua mafisadi, wauza nyuchi, na viongozi wanaooneka kupwaya ccm. So kuweni kama fisi ambaye simba akimaliza kula huja na kutafuna mifupa
Una uhakika simba kamaliza kula au kageuka kakuta chakula hakuna so unajificha kwa kusema umemaliza kula. Hakika chama hiki kinaenda kufa, mtabaki na polisi tu.
 
Daniel Agger

Daniel Agger

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
3,091
Likes
3,265
Points
280
Daniel Agger

Daniel Agger

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2013
3,091 3,265 280
Aliyekutuma mwambie umebuma. So unataka kusema nyie ccm ni wachafu kiasi hicho?

Pia mimi nina swali kwako, kwanini mtu akielimika kidogo (rejea twaweza) au akipata akili anahama ccm?
Nyarandu amezikwapua za kutosha!
kwa sasa amebanwa kaona awe mpinzani
 
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
2,495
Likes
1,558
Points
280
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
2,495 1,558 280
Nani? Kaondoka waziri mkuu aliyefukuzwa, kaondoka ,mzee wa kudai "ccm imekata pumzi" na sasa hajulikani alipo na chama kinasonga mbele itakuwa huyu mwizi wa Twiga wetu!!?
Aliiba kipindi gani? wakati yuko na nyie wezi au baada ya kuhama? Au mmemfukuza nyie? vp kama aliiba kwa ajili ya chama? usijali ni utani tu
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,141
Likes
7,629
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,141 7,629 280
Wakuu
kwa haraka na mshitukizo, baada ya Lazaro Nyarandu kuachia ngazi aliomba kusajiriwa na chadema, bila ajizi chadema kimesajiri

Kuanzia mtaani hadi mitandao naona watu wanashangilia usajili huu, ukweli mchungu usajiri wa watu calibler ya Nyarandu hautakisaidia chama kushika dola katika nchi hii

Kwa hali ya siasa ilivyo hapa nchini, chadema kinahitaji kusajili wanachama wasafi wasio na kando kando ya ufisadi

Kila mtu ni shahidi, humu leo baada ya kujitangaza tu Nyarandu amechimbwa sana na madudu yake aliyokuwa akiyafanya kipindi cha uwaziri wake yamewekwa wazi

Sasa kwa style hii chama kitakuwa kinatumia muda wake na nguvu nyingi kumnadi huyu mtu kama ilivyokuwa kwa waziri mstaafu Lowasa(angepaswa kuwa rais)

Chadema kiwe makini na usajiri wa hawa watu kama kweli kinania ya kuchukua dola toka ccm
Wacha usengerema tulieni dawa iwaingie mbwa nyie.
 
P

petrocaptain

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2016
Messages
215
Likes
121
Points
60
Age
28
P

petrocaptain

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2016
215 121 60
Siasa ni mtaji na mtaji WA siasa ni watu chdma fanyen usajil WA mh nyalandu
 

Forum statistics

Threads 1,235,977
Members 474,928
Posts 29,242,380