Kwa ulaji huu, wife mwambie mdogo wako(shemeji) arudi kijijini


nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2015
Messages
241
Likes
497
Points
180
Age
33
nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2015
241 497 180
Habari JF,

Jamani si uchoyo wala roho mbaya, ila kwa wale wanaokaa na ndugu mnaweza nielewa.

Leo mdogo wa mke wangu kanikera sana.. Ana kama siku tatu hivi tangu atoke kijijini.
Nimenunua mkate kwa ajili ya familia nzima, yeye kakaa akicheki movie sebureni kala mkate mzima na chai kanywa karibia yote kwenye chupa! House girl kumuuliza anajibu alizani katengewa yeye..

Kaniharibia bajeti... sana.. Maisha yenyewe ndo kama mnavyojua!

Kwa hasira nimemwambia mke wangu amwambie ajiaandae baada ya siku tatu anarudi home. Nimekosea ila anisamehe bure.
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,778
Likes
3,133
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,778 3,133 280
Unatudhalilisha mkuu wanaume wenzio ,
Sorry naomba ukijua unaishi mkoa gani maana nisije nikatoa mchango wangu kumbe ndio wale wale ambao chips hammalizi sahani moja.
 
Hadza

Hadza

Senior Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
162
Likes
160
Points
60
Hadza

Hadza

Senior Member
Joined Nov 16, 2016
162 160 60
Wengine wanaweza wasikuelewe ila mie nakuelewa mkuu, hali ya uchumi ya sasa ni balaa, hivyo lazima kila kitu kiende kwa bajeti, japo akiendelea kula hivyo baada ya muda kidogo ataacha atakula kama wenzie kawaida, ila kama uchumi wako hauruhusu na ataendelea kula hivyo, muache tu aende. La sivyo wife akae nae amueleweshe kuwa mikate sio kama mihogo ya kule kijijini, ajaribu kujicontrol. Pole mkuu maana najua hapo bajeti imeshake.
 
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
7,386
Likes
10,337
Points
280
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
7,386 10,337 280
Umeonesha tabia ya ajabu sana na watanzania hatuko hivyo, watanzania sio wanzungu kwa kawaida tunaishi extended families sasa wewe unashindwa kuishi na shemeji yako tu? Je akija mtoto wa Dada yako akala mkate utampa nauli arudi kijijini?
 
A

Arbogine

Member
Joined
Nov 26, 2016
Messages
17
Likes
11
Points
5
Age
42
A

Arbogine

Member
Joined Nov 26, 2016
17 11 5
Habari JF,

Jamani si uchoyo wala roho mbaya, ila kwa wale wanaokaa na ndugu mnaweza nielewa.

Leo mdogo wa mke wangu kanikera sana.. Ana kama siku tatu hivi tangu atoke kijijini.
Nimenunua mkate kwa ajili ya familia nzima, yeye kakaa akicheki movie sebureni kala mkate mzima na chai kanywa karibia yote kwenye chupa! House girl kumuuliza anajibu alizani katengewa yeye..

Kaniharibia bajeti... sana.. Maisha yenyewe ndo kama mnavyojua!

Kwa hasira nimemwambia mke wangu amwambie ajiaandae baada ya siku tatu anarudi home. Nimekosea ila anisamehe bure.
hujakosea,
 
nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2015
Messages
241
Likes
497
Points
180
Age
33
nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2015
241 497 180
Wengine wanaweza wasikuelewe ila mie nakuelewa mkuu, hali ya uchumi ya sasa ni balaa, hivyo lazima kila kitu kiende kwa bajeti, japo akiendelea kula hivyo baada ya muda kidogo ataacha atakula kama wenzie kawaida, ila kama uchumi wako hauruhusu na ataendelea kula hivyo, muache tu aende. La sivyo wife akae nae amueleweshe kuwa mikate sio kama mihogo ya kule kijijini, ajaribu kujicontrol. Pole mkuu maana najua hapo bajeti imeshake.
We umenielewa vizuri aisee
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,120
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,120 280
khaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,501
Likes
23,291
Points
280
Age
26
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,501 23,291 280
Mkate mmoja ni jambo la kawaida sana kuumaliza, angekula ugali wa familia nzima peke yake (sijui kilo ngapi zinawatosha) na mboga yote hapo ungeonesha mashaka kidogo hata hivyo bado haikupi haki ya kumfukuza mtu kisa kula.

Mama yangu alikua anasema mtu akitoka kijijini mafuta mafuta na vitu kama hivyo ndiyo vinamzuzua ila akizoea anakua kawaida tu.
 

Forum statistics

Threads 1,274,218
Members 490,631
Posts 30,505,044