Kwa ufaulu huu, degree ya Accounting naiweza?

Ma BOBO

Member
Jul 11, 2021
52
125
Nasoma diploma lakini nasikia degree account ngumu sana matokeo yangu kama ifuatavyo certificate semi one GPA 3.4 semi two 3.4 mwaka wa pili semi one 2.8 semi two 3.1 mwaka wa tatu semi one 3.6 saizi nipo semi ya mwisho natamani nimalize niunganishe ila nawaza kutokana na maneno ninayosikia.
 

sudan iii

Senior Member
Sep 3, 2018
141
250
Una akili timamu yan unaish ukisikiliza maneno ya watu elimu yako haikusadii

Akuna kitu kigumu ugumu unakuja kwenye akili yako iyo account unayosem ngumu Wana graduate ma elfu ya watu je wa engineer, medicine na architecture wasemaje
 

Planett

JF-Expert Member
Mar 20, 2014
9,073
2,000
Kwahiyi mkuu unataka ukasome ACOUNT YA DEGREE.... safi sana kaza buti
 
  • Thanks
Reactions: amu

Triple Entente

JF-Expert Member
Sep 26, 2020
337
250
Nasoma diploma lakini nasikia degree account ngumu sana matokeo yangu kama ifuatavyo certificate semi one GPA 3.4 semi two 3.4 mwaka wa pili semi one 2.8 semi two 3.1 mwaka wa tatu semi one 3.6 saizi nipo semi ya mwisho natamani nimalize niunganishe ila nawaza kutokana na maneno ninayosikia.
Soma umalize level hiyo kwanza. Ukimaliza unganisha chuo kikuu kusoma degree ya Accounting. Everything is possible.
 

htc One M9

Senior Member
Feb 5, 2019
109
250
Nasoma diploma lakini nasikia degree account ngumu sana matokeo yangu kama ifuatavyo certificate semi one GPA 3.4 semi two 3.4 mwaka wa pili semi one 2.8 semi two 3.1 mwaka wa tatu semi one 3.6 saizi nipo semi ya mwisho natamani nimalize niunganishe ila nawaza kutokana na maneno ninayosikia.

Kazana mkuu, penye nia pana njia. Hayo maji ushayavulia nguo we yaoge tu,
Kila lakheri🙏
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom