Kwa uchafu huu kinondoni tutapona kweli

Joined
Dec 22, 2017
Messages
49
Points
95
Joined Dec 22, 2017
49 95
Hali ni mbaya sana ya uchafu katika baadhi ya maeneo yetu ya manspaa ya kindoni Dar es salaam:
Kufatia Agizo la manspaa kutaka makusanyo yote ya wakazi yapitie uko kwao ivyo wakandarasi wote wamegoma kuzoa taka mpaka utaratibu wao wa zamani uendelee. Wa kati wowote kuanzia sasa kutalipuka ugonjwa hatari wa kipindu pindu, tunaiomba serikali kuu itusaidie sisi wakazi wa manispaa ya kinondoni.
 

Attachments:

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
13,182
Points
2,000

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
13,182 2,000
Hali ni mbaya sana ya uchafu katika baadhi ya maeneo yetu ya manspaa ya kindoni Dar es salaam:
Kufatia Agizo la manspaa kutaka makusanyo yote ya wakazi yapitie uko kwao ivyo wakandarasi wote wamegoma kuzoa taka mpaka utaratibu wao wa zamani uendelee. Wa kati wowote kuanzia sasa kutalipuka ugonjwa hatari wa kipindu pindu, tunaiomba serikali kuu itusaidie sisi wakazi wa manispaa ya kinondoni.

Yule RC aliyejipambanua kuwa atatakatusha jiji yu wapi!?
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,469
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,469 2,000
Siasa za bei rahisi zimeshaingizwa kwenye hilo suala la usafi hivyo tegemeeni maumivu.
 

Gut

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
2,842
Points
2,000

Gut

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
2,842 2,000
Pamoja na mbunge wenu kuunga mkono juhudi bado mnali lia.
#Usafihaunachama
 

Forum statistics

Threads 1,382,017
Members 526,249
Posts 33,817,446
Top