Kwa Tanzania ilivyo unaweza kumpata Mo alafu ukaishia kufungwa bila hata kuigusa bilion hiyo

kanali mstaafu

JF-Expert Member
May 17, 2015
4,325
2,000
Kwa dhati kabisa hali hii si nzuri sana kwa Taifa letu,Hv polisi wetu wanamakosa gani mpaka wasiaminike kiasi hiki?Wengine wameenda mbali zaidi wakionyesha kuwa,ukitoa taarifa unaweza kuishia jela.

Naomba niwaeleze kuwa jeshi letu bado ni Imara,na liko tayari kushirikiana na Raia wema.Hivyo yeyote mwenye taarifa usiwe na shaka na utoaji wako wa taarifa.

Ni mimi mwananchi mnyonge.
Wewe ni walewale polisi mnajitetea tu.. yatudanganyiki ng'oo
 

Maarifa

JF-Expert Member
Nov 23, 2006
4,503
2,000
Tuma meseji Kwa whatsapp
Mkuuu kwani tcra hawaoni? Kama mtu amenusa au kuhisi basi aende polisi. Then familia itamreward. Ukiwazunguka makachero wa siro , wakikudaka!! Ila ninachofikiri ni wakati musfaka kuruhusu private investigators. Na kuwe na makampuni kama yalivyo ya ulinzi
 

Prince Dos Santos

JF-Expert Member
Nov 23, 2016
1,048
2,000
Kwa dhati kabisa hali hii si nzuri sana kwa Taifa letu,Hv polisi wetu wanamakosa gani mpaka wasiaminike kiasi hiki?Wengine wameenda mbali zaidi wakionyesha kuwa,ukitoa taarifa unaweza kuishia jela.

Naomba niwaeleze kuwa jeshi letu bado ni Imara,na liko tayari kushirikiana na Raia wema.Hivyo yeyote mwenye taarifa usiwe na shaka na utoaji wako wa taarifa.

Ni mimi mwananchi mnyonge.
Bullshit hivi wewe unayeongea hivi uko nchi hii au unaongea hivi ukiwa ughaibuni ?
 

Che mittoga

JF-Expert Member
Mar 28, 2017
6,572
2,000
Hata nikimuona siwezi piga simu kwa familia sitaki kuwa mbuzi wa kafala mie
Mimi nikimwona MO nitapiga simu kwa familia kuwajulisha.
Siku zote ukweli unabaki kuwa ukweli.
Hata nikikamatwa nitawaeleza ukweli na kwakuwa nina historia ya kuishi maisha ya ustaarabu Mbingu na Nchi vitainuka kunitetea au kunipokea nikiwa hai au mfu.
Siwezi nimuone MO halafu nikae kimya, Siwezi.
Wakati mwingine ni lazima ufanye jambo sahihi kwa mustakabaki wa faida ya watu wengine hata kama jambo hilo litakuumiza kwa kiwango kikubwa.
 

pilato93

JF-Expert Member
Jun 28, 2014
4,922
2,000
Mimi nikimwona MO nitapiga simu kwa familia kuwajulisha.
Siku zote ukweli unabaki kuwa ukweli.
Hata nikikamatwa nitawaeleza ukweli na kwakuwa nina historia ya kuishi maisha ya ustaarabu Mbingu na Nchi vitainuka kunitetea au kunipokea nikiwa hai au mfu.
Siwezi nimuone MO halafu nikae kimya, Siwezi.
Wakati mwingine ni lazima ufanye jambo sahihi kwa mustakabaki wa faida ya watu wengine hata kama jambo hilo litakuumiza kwa kiwango kikubwa.
Sasa wewe ipe tabu familia yako watu waanze kusoma arobaini hata pasipo kuuona mwili wako
 

KikulachoChako

JF-Expert Member
Jul 21, 2013
16,424
2,000
Huyo ariyetoa taarifa sukumiza ndani...

Yaani Ninja akuache ule billioni moja kiwepesi wepesi kabisa...bila nongwa...!!

Nasema hata huyu anayesema sukumia ndani..!!
 

hearly

JF-Expert Member
Jun 19, 2014
42,730
2,000
Janja janja tu hiyo "... vijana wa jiwe baada ya kumpata hans pope" (maana ndiye aliyekuwa mlengwa) ikaongea na familiar ya Mo wafanye press watangaze dau" la hiyo BL.1, huku wakiweka privacy Baina ya mnyetishaji na familiar husika"... (swali la kujiuliza kwanini waseme kuwa itabaki kuwa siri ya mnyetishaji na familiar ya mo!!?)

ni wazi wanataka kumuachia Mo lakini wana tengeneza mazingira yatakayo onyesha kuwa alitekwa na maharamia na sio wao"... ( swali la kujiuliza hivi kweli mo akipatikana kwa kupitia taatifa ya Mnyetishaji serikali haitotaka kujua Mo alitekwa na nani kweli !!!?..

. je hicho kiapo kilichowekwa na familiar ya mo hatuoni dhidi ya usalama wa mnyetishaji hatuoni kuwa ni danganya toto tu kwa mnyetishaji maana kama serikali haijahusika ni lazima itataka kumjua mnyetishaji ni nani '"!!?? ili iweze kuufuatilia huo mtandao wa watekaji".maana wameichafua serikali ya nchi yetu "..


so hapa Jamaa wametafuta defense mechanism ya kujitoa kwenye hili sakata" ili waonekane kuwa wao hawakuhusika..
 

Papi Chulo

JF-Expert Member
Jun 8, 2018
6,266
2,000
Write your reply...
huo ni mtego,kuna watu wametegwa...!!ukijifanya una njaa sana itakula kwako!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom