Kwa sisi tunaopanda Daladala toka Tegeta mpaka Mbagala madereva zingatieni haya ni muhimu sana

dingihimself

JF-Expert Member
Jan 9, 2016
9,232
2,000
"Kuna mdau imagine anapanda daladala toka Tegeta mpaka Mbagala. Dereva hataki angalau kuweka kituo cha kuchimba dawa. Hii siyo haki. Daladala inapaswa isimame hata dakika 10 watu washuke wachimbe dawa then safari iendelee.

Maana toka Tegeta mpaka Mbagala ni safari wadau. Ikiwezekana hata kuwe na sehemu watu wanunue hata mihogo na juice za chupa wanywe kukata makali ya njaa.

Madereva wekeni ubunifu.mkiweza wekeni hata TV basi. Tuwe tunacheck hata movie siyo tunakuwa bored kama tunasafirisha maiti.

Asanteni sana"

Ni mimi.
Ncha ya Mkuki Haipigwi konzi
Hii route sidhani kama ipo,
Ila basi tu hilo jina aka yako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom