Kwa siasa hizi za UDINI TZ bara ukombozi upo Mbali


P

propagandist

Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
93
Likes
0
Points
0
Age
43
P

propagandist

Member
Joined Aug 12, 2011
93 0 0
Mahali tunapoelekea katika siasa hapa tanzania bara za kutumia nyumba za ibada kufanya kampeni taifa letu litaangamia muda si mrefu, mfano ni siasa za igunga na matokeo yake.
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
3
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 3 0
Mahali tunapoelekea katika siasa hapa tanzania bara za kutumia nyumba za ibada kufanya kampeni taifa letu litaangamia muda si mrefu, mfano ni siasa za igunga na matokeo yake.
Sasa mbona unaweka mambo nusu nusu, mfano gani huo wa Igunga na matokeo gani? Eleza vizuri ujibiwe.
 
C

Chapoo

Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
C

Chapoo

Member
Joined Sep 4, 2011
18 0 0
Kwani wewe unajifanya hujui walichofanya BAKWATA Igunga dhidi ya Chadema?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Sasa mbona unaweka mambo nusu nusu, mfano gani huo wa Igunga na matokeo gani? Eleza vizuri ujibiwe.
BAKWATA igunga.
 
P

propagandist

Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
93
Likes
0
Points
0
Age
43
P

propagandist

Member
Joined Aug 12, 2011
93 0 0
chadema wametumia makanisa mf. paroko katika kanisa aliwatangazia waumini wake kuwaambia chama chetu ni CDM nendeni mkapige kura BWANA awatangulie na Msikiti mkuu nao uliwatangazi msiwape kura CDM kwa kuwa wamemvua hijab DC.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,195
Likes
7,663
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,195 7,663 280
chadema wametumia makanisa mf. paroko katika kanisa aliwatangazia waumini wake kuwaambia chama chetu ni CDM nendeni mkapige kura BWANA awatangulie na Msikiti mkuu nao uliwatangazi msiwape kura CDM kwa kuwa wamemvua hijab DC.
Hapo kwenye red mkuu ni wapi na lini hayo yalitamkwa? Ya BAKWATA hayana ubishi kwani walifanya press conference.
 
Blandes

Blandes

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
245
Likes
18
Points
35
Age
28
Blandes

Blandes

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
245 18 35
chadema wametumia makanisa mf. paroko katika kanisa aliwatangazia waumini wake kuwaambia chama chetu ni CDM nendeni mkapige kura BWANA awatangulie na Msikiti mkuu nao uliwatangazi msiwape kura CDM kwa kuwa wamemvua hijab DC.
propagast@tudhibitishie iyo paroko,make la bakwata kla mtu aliskia
 
Unyanga

Unyanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2011
Messages
402
Likes
3
Points
35
Age
31
Unyanga

Unyanga

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2011
402 3 35
tunakoelekea au ndo tayari tupo kwenye hili suala la dini? Haipendezi viongozi wa dini kuwa political affiliated ila inapotokea kwa chama fulani kukashifu au kufanya jambo lolote lenye lengo la kudhalilisha dini, kwangu mie dini kwanza kisha siasa baadae nitawapinga wazi wazi.
 

Forum statistics

Threads 1,236,728
Members 475,218
Posts 29,267,493