Kwa sasa kuwekeza Tanzania ni sawa na kucheza kamari?


Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
4,921
Likes
8,997
Points
280
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
4,921 8,997 280
Hali ya sintofahamu imezidi kutanda katika sekta binafsi hapa nchini Tanzania baada ya Baadhi ya Makampuni makubwa(Kama Dangote Cement) na madogo kufunga biashara, kupunguza mtaji, kutangaza kupata hasara au Kupungua kwa faida, huku sababu hasa zikisemwa kuwa ni...

1/Mabadiliko ya kisera yasiyoweza kutabilika.

2/Mifumo ya ukusanyaji kodi.

3/Misukumo ya Kisiasa katika utendaji.

4/Mzunguko mdogo wa Kipesa.
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,121
Likes
2,707
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,121 2,707 280
Mleta mada eti naye anawazia uwekezaji....so funny!
 
M

m2020

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2016
Messages
910
Likes
1,238
Points
180
M

m2020

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2016
910 1,238 180
ACHENI UPUMBAVU ENYI MAKAKA POA WA CHADOMOOO
 
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
4,544
Likes
4,843
Points
280
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
4,544 4,843 280
You're only guaranteed if and only iff a president you signed with still holds power, that's to say only ten years
 
Dan Zwangendaba

Dan Zwangendaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2014
Messages
2,238
Likes
2,229
Points
280
Dan Zwangendaba

Dan Zwangendaba

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2014
2,238 2,229 280
Kama kuna mtu anaamini kujenga uchumi wa nchi ni kama kujenga nyumba yako binafsi kwamba inabidi uivunje yote kisha ujenge mpya atakuwa looser. Kuna watu wataona aibu kurudi kwa wananchi 2020.
 
M

Mnyirani

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
889
Likes
498
Points
80
Age
30
M

Mnyirani

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
889 498 80
Nmesema watanzania mutaishi kama mashetani
 
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2016
Messages
2,346
Likes
1,040
Points
280
Age
61
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2016
2,346 1,040 280
Du wee kada ndo hasira? Kwanini matusi? Mchezo huu haitaki hasira
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,251
Likes
55,120
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,251 55,120 280
Kuwekeza Tanzania ni sawa na kusaidia watoto wa mitaani kwa kuwapa mavazi na kuwanunulia Chakula ukitegemea wakikua watakulipa hela yako
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,480
Likes
33,849
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,480 33,849 280
Wabongo bana!
Wawekezaji walipokuwa wanapewa Incentive Kama vile

1. Tax holiday
2. Sera Rafiki kwao za uwekezaji Kama vile kupewa rasilimali kwa Bei rahisi
Tulikuwa tunaponda na kukejeli kuwa inakuaje Mgeni atapewa kipaumbele

Sasa Magu kakaza wanaanza kukimbia tunalaumu

Jakaya alikuwa radhi kufanya Ziara hata Kama kaalikwa na Taasisi zisizo za Kiserikal tukawa tunatupia Picha kumkashif kuwa anashusha heshma cheo sasa Magu kakaza hataki kusafiri na hata kwny Gogoro la Dangote hajakutana private na Dangote kumsikiliza wakati Jk Muda Kama huu angeshamwita Ikulu
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
83,744
Likes
125,720
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
83,744 125,720 280
Bora hata kucheza kamari angalau mara moja nawe unaweza ukawala, kuwekeza Tanzania sasa hivi katika mazingira ya hii Serikali ni kupoteza pesa zako tu.

Hali ya sintofahamu imezidi kutanda katika sekta binafsi hapa nchini Tanzania baada ya Baadhi ya Makampuni makubwa(Kama Dangote Cement) na madogo kufunga biashara, kupunguza mtaji, kutangaza kupata hasara au Kupungua kwa faida, huku sababu hasa zikisemwa kuwa ni...

1/Mabadiliko ya kisera yasiyoweza kutabilika.

2/Mifumo ya ukusanyaji kodi.

3/Misukumo ya Kisiasa katika utendaji.

4/Mzunguko mdogo wa Kipesa.
 

Forum statistics

Threads 1,272,658
Members 490,101
Posts 30,456,485