Kwa sasa hivi naweza kupata nafasi chuo cha VETA Kozi ya Umeme miaka miwili Kigoma au Chato?

FredMaria

Member
Oct 2, 2020
53
125
Habar wana JF.

Kutokana na Mambo kuwa mengi huku mda ukiwa mchache nimejiiuta nachelewa kutuma maombi katika chuo chochote cha VETA nchini hususani Kigoma au Chato(ni kipya kinaanza kutumika mwaka huu) nimeingia kwenye website mbali mbali lakin sikufanikiw kupata mawasiliano na uongoz husika.

Elim yangu ni Form Six.

Kwa Yeyote mwenye taarifa zozote kuhusu wapi nafasi inaezapatikana anijuze Mimi naishi Kasulu Kigoma.

Natanguliza shukran
 

kelphin kepph

JF-Expert Member
Dec 24, 2019
4,185
2,000
Sijajua
But mim nlisoma don bosco youth
Ni chuo kizuri mnoo
Karib kwenye ulimwengu wa matechinician mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom