Kwa sasa hakuna Mpinzani wa kuipigania Tume Huru ya Uchaguzi waliopo wanategemea huruma ya CCM

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,367
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,367 2,000
Kiukweli kwa hawa wapinzani tulionao Tume Huru ya Uchaguzi itaendelea kuwa ndoto hadi pale CCM itakapotupa JK mwingine wa kuanzisha mchakato wa kutengeneza Katiba mpya.

Hakuna namna vyama vya upinzani vitaweza kushinda uchaguzi bila kuwa na Tume huru.

Sidhani kama CCM bado ina huruma au bado inaogopa Wafadhili kwani nijuavyo ni kwamba kwa sasa taifa letu linajitegemea.

Kwa NEC hii sitashangaa kuona Wapinzani wakikosa mbunge na diwani hata mmoja katika uchaguzi mkuu wa mwezi Octoba.

Na hapa asitafutwe mchawi bali wachawini wapinzani wenyewe.

Maendeleo hayana vyama!
 

Sijijui

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
3,775
Points
2,000

Sijijui

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2018
3,775 2,000
Kiukweli kwa hawa wapinzani tulionao Tume Huru ya Uchaguzi itaendelea kuwa ndoto hadi pale CCM itakapotupa JK mwingine wa kuanzisha mchakato wa kutengeneza Katiba mpya.

Hakuna namna vyama vya upinzani vitaweza kushinda uchaguzi bila kuwa na Tume huru.

Sidhani kama CCM bado ina huruma au bado inaogopa Wafadhili kwani nijuavyo ni kwamba kwa sasa taifa letu linajitegemea.

Kwa NEC hii sitashangaa kuona wapinzani wakikosa mbunge na diwani hata mmoja katika uchaguzi mkuu wa mwezi Octoba.
Na hapa asitafutwe mchawi bali wachawini wapinzani wenyewe.

Maendeleo hayana vyama!
Mie nauliza tu,tume huru ya uchaguzi ni kwa faida ya nani na why ipiganiwe kwanza?
 

Sijijui

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
3,775
Points
2,000

Sijijui

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2018
3,775 2,000
Endelea kukariri bwashee!
Nakuelewa sana,kwamba watanzania wengi including watawala either kwa kupata elimu mbovu au umasikini wa mali na akili au njaa au ujinga tunaamini tume huru ya uchaguzi ni kwa ajiri ya chadema na wapinzani wengine, wachache sana ndo wanaweza kujua kuwa tume huru ya uchaguzi ni kwa faida yao na nchi yao
 

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
2,815
Points
2,000

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
2,815 2,000
Kiongozi wewe kwa ufupi hujielewi

Tunapoongelea Tume huru, Tunaongelea maisha ya watoto na wajukuu zetu baadae

Tunaongelea siku ukiwa haupo hapa duniani ungependa watoto wako waishi vipi kisiasa na kiuchumi

Hili la Tume huru ni la kila mtu,

Kiukweli kwa hawa wapinzani tulionao Tume Huru ya Uchaguzi itaendelea kuwa ndoto hadi pale CCM itakapotupa JK mwingine wa kuanzisha mchakato wa kutengeneza Katiba mpya.

Hakuna namna vyama vya upinzani vitaweza kushinda uchaguzi bila kuwa na Tume huru.

Sidhani kama CCM bado ina huruma au bado inaogopa Wafadhili kwani nijuavyo ni kwamba kwa sasa taifa letu linajitegemea.

Kwa NEC hii sitashangaa kuona Wapinzani wakikosa mbunge na diwani hata mmoja katika uchaguzi mkuu wa mwezi Octoba.

Na hapa asitafutwe mchawi bali wachawini wapinzani wenyewe.

Maendeleo hayana vyama!
 

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
7,820
Points
2,000

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
7,820 2,000
Kiukweli kwa hawa wapinzani tulionao Tume Huru ya Uchaguzi itaendelea kuwa ndoto hadi pale CCM itakapotupa JK mwingine wa kuanzisha mchakato wa kutengeneza Katiba mpya.

Hakuna namna vyama vya upinzani vitaweza kushinda uchaguzi bila kuwa na Tume huru.

Sidhani kama CCM bado ina huruma au bado inaogopa Wafadhili kwani nijuavyo ni kwamba kwa sasa taifa letu linajitegemea.

Kwa NEC hii sitashangaa kuona Wapinzani wakikosa mbunge na diwani hata mmoja katika uchaguzi mkuu wa mwezi Octoba.

Na hapa asitafutwe mchawi bali wachawini wapinzani wenyewe.

Maendeleo hayana vyama!
Kwa akili yako unazani tume huru ni ya Wapinzani!! Nikitegemea useme Tume huru ni ya watanzania wote na tuipiganie
 

UCD

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
6,212
Points
2,000

UCD

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
6,212 2,000
Kiukweli kwa hawa wapinzani tulionao Tume Huru ya Uchaguzi itaendelea kuwa ndoto hadi pale CCM itakapotupa JK mwingine wa kuanzisha mchakato wa kutengeneza Katiba mpya.

Hakuna namna vyama vya upinzani vitaweza kushinda uchaguzi bila kuwa na Tume huru.

Sidhani kama CCM bado ina huruma au bado inaogopa Wafadhili kwani nijuavyo ni kwamba kwa sasa taifa letu linajitegemea.

Kwa NEC hii sitashangaa kuona Wapinzani wakikosa mbunge na diwani hata mmoja katika uchaguzi mkuu wa mwezi Octoba.

Na hapa asitafutwe mchawi bali wachawini wapinzani wenyewe.

Maendeleo hayana vyama!
Watapata Wabunge na Madiwani hapa JF huko mitaani hawapo tena! Ulifikiri Mbowe alipokimbilia Mwanza kwenda kujisalimisha alikuwa anamaanisha kwamba Saccos iko ICU mkuu!
 

Forum statistics

Threads 1,391,320
Members 528,392
Posts 34,078,095
Top