Kwa rasimu hii raisi kikwete kuongezewa mda.


Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Likes
43
Points
145
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 43 145
UCHAMBUZI WANGU KUHUSU HOTUBA YA RASIMU YA KATIBA.
1.tanganyika sasa ipo ila hatima yake haipo
2.tume inaposema hili na lile si la muungano,KWANI ILITUMWA KWENDA KUTENGEZA KATIBA YA MUUNGANO NA SI VINGINEVYO?
3.hatima ya zanzibar ipo.KATIBA WANAYO
4.mwakani 2014 rasimu ya katiba ya muungano ikipita tutakuwa tumepata katiba ya muungano.

MASWALI MAGUMU
1.je uchaguzi 2015 utakuwa ni wa nafasi za muungano tu?
2.ni serikali gani itakayoendesha zoezi la kutengeneza katiba ya tanganyika na ni lini?
3.ni lini tutaanza kujadili mifumo ya utawala katika tanganyika yetu na hatima ya wakuu wa mikoa na wilaya?? pia serikali ya majimbo??

NAGUNDUA KUWA TUTAKUWA NA KATIBA MPYA YA MUUNGANO 2014.
ili mjadala wa katiba ya TANGANYIKA UWEPO WATALETA ILE HOJA YA KIKWETE KUONGEZEWA MDA.

maana hatuwezi kufanya uchaguzi 2015 na 2014.wakati
1.hakuna hatima ya mshirika mmoja wa muungano.TANGANYIKA
2.hakuna hatima ya serikali za mtaa ambapo hatima ya serikali za mtaa inatakiwa kuamuliwa na SERIKALI YA TANGANYIKA AMBAYO HAIPO.
 
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
739
Likes
38
Points
45
shanature

shanature

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
739 38 45
kazi hapo ni kubwa kiini macho cha nyerere sasa kinaonekana kwa mawazo yangu zanzibar ni kama tumewakaribisha tu katika tanganyika ni kama vile mgeni amekuja kwako anafuata sheri zilizoko kwako akiondoka anatumia zilizo kwake...
 
Mtingaji

Mtingaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
1,216
Likes
43
Points
145
Mtingaji

Mtingaji

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
1,216 43 145
Tume huru kwanza hayo mengine tutajazia tukisha piga kura na kupata Rais wa Halali!
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,500
Likes
2,232
Points
280
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,500 2,232 280
kwakweli hii tume ya warioba imeniskitisha sana,kwanza tunatakiwa tupate katiba ya tanganyika kama zanzibar ili tuwe sawa then tutafute ya shirikisho.mr.dhaifu aondoke zake tulishamchoka.
 
L

luckyluke

Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
47
Likes
32
Points
25
L

luckyluke

Member
Joined Oct 14, 2012
47 32 25
heb tupen link ambayo tunaweza soma hyo rasimu aseee
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,309
Likes
129
Points
160
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,309 129 160
Aongezewe muda tu hakuna jinsi hadi 2020
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,784