Kwa Rasimu hii nani kuwa Rais kwa tiketi ya CHADEMA??


MdugeH

MdugeH

Member
Joined
May 25, 2013
Messages
61
Likes
0
Points
0
MdugeH

MdugeH

Member
Joined May 25, 2013
61 0 0
Nimesoma Rasimu ya Katiba Mpya- 2013 hasa katika vipengele vya sifa za atakayekuwa Rais, Makamu wa Rais, Waziri na Naibu waziri nikajiuliza nafasi ya Dr. Slaa, Mbowe, Mnyika na Sugu katika Serikali ikiwa CDM watataka kudhibiti dola mwaka 2015..!!!?? Kwani Ibara ya 75, 88 na 94 ya Rasimu ya Katiba inasema moja kati ya sifa za watajwa hapo juu ni kuwa angalau ana shahada ya kwanza ya Chuo Kikuu kinachotambulika kwa mujibu wa Sheria za nchi.

NB: Naomba majibu au hoja zisizo na ushabiki wa kichama katika hili..!!
 
Headless Person

Headless Person

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2012
Messages
307
Likes
0
Points
0
Headless Person

Headless Person

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2012
307 0 0
Mama yako atagombea
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,506
Likes
245
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,506 245 160
Ni kama vile umedandia mbele ya treni. Ngoja katiba ipitishwe kwanza. Kuna maswali mengi bado yanayohitaji majibu.
 
MdugeH

MdugeH

Member
Joined
May 25, 2013
Messages
61
Likes
0
Points
0
MdugeH

MdugeH

Member
Joined May 25, 2013
61 0 0
Ni kama vile umedandia mbele ya treni. Ngoja katiba ipitishwe kwanza. Kuna maswali mengi bado yanayohitaji majibu.
Maswali hayo ni kama hili hasa... Usikimbie moshi unaounguza ni moto..
 
K

kibalanga

Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
8
Likes
0
Points
0
K

kibalanga

Member
Joined Jun 9, 2013
8 0 0
A meaningful silence is always better than a meaningless words...! grow up stop ur feable mind..****
 

Forum statistics

Threads 1,274,224
Members 490,631
Posts 30,505,344