Kwa raha zake anafuatilia game

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
18,560
2,000
<FORM class="commentable_item comment_form_492512529232" id=commentable_item_1700816441 name=add_comment onsubmit="return Event.__inlineSubmit(this,event)" action=/ajax/ufi/modify.php method=post ajaxify="1">
http://www.facebook.com/photo.php?fbid=475742109232&set=a.457494154232.237381.791934232#full kujiachia



http://www.facebook.com/photo.php?fbid=475742109232&set=a.457494154232.237381.791934232#WABONGO WAMEJIACHIA TAIFA KUSHUSHUDIA WAVUVI WETU

http://www.facebook.com/photo.php?fbid=475742109232&set=a.457494154232.237381.791934232#yaani shwari kabisa ukitaka hata kusimama juu ya viti poa tu, lakini je na majumbani pia tuna mikao hii?









http://www.facebook.com/photo.php?fbid=475742109232&set=a.457494154232.237381.791934232#kwa raha yake akifuatilia game taaaaraaatiiiiiibuuuuuuu, miguu juu shida ya nini!!!!


















</FORM>
 

Futota

JF-Expert Member
Dec 11, 2010
522
195
Mguu juu hakuna noma, ila shida inakuja kwa majirani kama soksi ni zile za kutoa harufu, zile zinazovaliwa miaka nenda rudi bila kujua maji LOL
 

Hute

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,552
2,000
wawe wanapigwa hizi picha alafu wanazitoa kwenye luninga au kwenye magazeti ili hawa watu wafuatiliwe...shule ni kitu muhimu sana..hapo yeye kazoea vitivya kilabuni tatizo..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom