Kwa Pombe Mkapa Anatisha


Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,436
Likes
1,285
Points
280

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,436 1,285 280
Pombe ni bonge la waziri.

Mandela Road panachimbika.

Inapigwa lami kama ile ya Nyerere Road wanakopita mafisadi na misafara.

Sambamba na hilo, nguzo za taa mpya za barabarani (kama zile za Sam Nujoma zinasimikwa).

Kubwa zaidi junction ya Tabata na Mandela Road inapigwa taa za kuongozea magari.

Pombe anatisha.

Hii si credit kwa CCM. (CCM majungu tu. Bila Mkapa Pombe na Dr. Mwakyembe wasingepewa wizara moja. Au Mwakyembe asingekuwa NW.)

Ni credit kwa Pombe mwenyewe, na credit kwa Mzee wa 'Kokoto'. Aliyemteua Pombe kuwa waziri wa ujenzi.

Mkwere alikuwa na baraza lake la kupongezana, mzee wa Kokoto akalipangua.
 

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,847
Likes
140
Points
160

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,847 140 160
Pombe ni bonge la waziri.

Mandela Road panachimbika.

Inapigwa lami kama ile ya Nyerere Road wanakopita mafisadi na misafara.

Sambamba na hilo, nguzo za taa mpya za barabarani (kama zile za Sam Nujoma zinasimikwa).

Kubwa zaidi junction ya Tabata na Mandela Road inapigwa taa za kuongozea magari.

Pombe anatisha.

Hii si credit kwa CCM. (CCM majungu tu. Bila Mkapa Pombe na Dr. Mwakyembe wasingepewa wizara moja. Au Mwakyembe asingekuwa NW.)

Ni credit kwa Pombe mwenyewe, na credit kwa Mzee wa 'Kokoto'. Aliyemteua Pombe kuwa waziri wa ujenzi.

Mkwere alikuwa na baraza lake la kupongezana, mzee wa Kokoto akalipangua.
mkuu mzee wakokoto ni nani na kwanini aitwe hivyo??
 
Joined
Dec 9, 2010
Messages
18
Likes
0
Points
0

nakatamtende

Member
Joined Dec 9, 2010
18 0 0
Yaani tukizungumzia maendeleao ya barabara,tunamzungumzia magufuli yaani jamaa ni mchapa kazi sana,kila wizara unayopelekwa unang'ara,nyota yako haifichiki,baba ningekuwa ninateua nani agombee urais mwaka 2015 ningekuteua na kura ushindi wa chama cha ccm ungekuwa asilimia 90
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
Hata sasa hivi kamrudisha ujenzi kwa kulazimishwa na washauri wake...Vinginevyo angeendelea na washikaji zake akina Ngeleja.
 

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
10
Points
135

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 10 135
Hili la mzee wa kokoto kupanga baraza la mawaziri la mkwere liko hewani siku nyingi na linaonekana kuwa na vinasaba vya ukweli. Inaweza kuwa ndiyo maana mkwere hajawapeleka ngurudoto kula bata?
 

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,436
Likes
1,285
Points
280

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,436 1,285 280
Yaani tukizungumzia maendeleao ya barabara,tunamzungumzia magufuli yaani jamaa ni mchapa kazi sana,kila wizara unayopelekwa unang'ara,nyota yako haifichiki,baba ningekuwa ninateua nani agombee urais mwaka 2015 ningekuteua na kura ushindi wa chama cha ccm ungekuwa asilimia 90
ushabiki wa kijinga
 

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
51
Points
0

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 51 0
pombe ni bonge la waziri.

Mandela road panachimbika.

Inapigwa lami kama ile ya nyerere road wanakopita mafisadi na misafara.

Sambamba na hilo, nguzo za taa mpya za barabarani (kama zile za sam nujoma zinasimikwa).

Kubwa zaidi junction ya tabata na mandela road inapigwa taa za kuongozea magari.

Pombe anatisha.

Hii si credit kwa ccm. (ccm majungu tu. Bila mkapa pombe na dr. Mwakyembe wasingepewa wizara moja. Au mwakyembe asingekuwa nw.)

ni credit kwa pombe mwenyewe, na credit kwa mzee wa 'kokoto'. Aliyemteua pombe kuwa waziri wa ujenzi.

Mkwere alikuwa na baraza lake la kupongezana, mzee wa kokoto akalipangua.
pombe ,pombe pombe anajitahidi pombe
 

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,847
Likes
140
Points
160

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,847 140 160
yaani tukizungumzia maendeleao ya barabara,tunamzungumzia magufuli yaani jamaa ni mchapa kazi sana,kila wizara unayopelekwa unang'ara,nyota yako haifichiki,baba ningekuwa ninateua nani agombee urais mwaka 2015 ningekuteua na kura ushindi wa chama cha ccm ungekuwa asilimia 90
kweli tunahitaji katiba mpya, haya mambo yakumtegemea mtu mmoja kwa maendeleo ya nchi! Na tukipata taahila tunaongozwa kitaahila taahila tuuu!
 

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,643
Likes
5,607
Points
280

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,643 5,607 280
QUOTE=Chimunguru;TUNATAKA FLY OVERS

Flyovers za nini mkubwa? Izo si suluhisho la jams hapo Dar. Mpango mbovu wa jiji na ofisi za serikali kuendelea kung'ang'ania na kujengwa Dar ndio vyanzo vya jams. Wewe angalia asubuhi population yote ya Dar inaelekea Posta na Kariakoo. Jioni wote wanatoka Posta na Kariakoo. Sasa kwa namna iyo jams become inevitable. Pia ofisi za serikali zina magari mengi mno yanayokua chanzo cha jams. Suluhisho la kudumu ni kuhamishia ofisi za serikali Dodoma na kuanzisha ujenzi wa miji mipya yenye sehemu za biashara na ofisi nje ya Posta na Kariakoo. Pia ipigwe marufuku kujenga tena Posta na Kariakoo. Asante.
 

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,973
Likes
122
Points
145

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,973 122 145
Hata sasa hivi kamrudisha ujenzi kwa kulazimishwa na washauri wake...Vinginevyo angeendelea na washikaji zake akina Ngeleja.
Hilo jina nikisikiaga huwa nahisi kutapika hii migao ya umeme wanayo lazimisha ili walete majenereta ya dili tumewachoka
 

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,436
Likes
1,285
Points
280

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,436 1,285 280
nimekupata mkuuu!
jamaa alipanda jukwaani siku ya kufunga kampeni za ccm akiwa amebipu valuu.

akasema ''mimi nasema hawa wote kokoto tu" (akimaanisha Lipumba siyo Mlima Kilimanjaro, wala Slaa siyo kichuguu).

Lakini ukweli utabaki palepale: CCM walichakachua ushindi wa Dr. Slaa
 

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,436
Likes
1,285
Points
280

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,436 1,285 280
QUOTE=Chimunguru;TUNATAKA FLY OVERS

Flyovers za nini mkubwa? Izo si suluhisho la jams hapo Dar. Mpango mbovu wa jiji na ofisi za serikali kuendelea kung'ang'ania na kujengwa Dar ndio vyanzo vya jams. Wewe angalia asubuhi population yote ya Dar inaelekea Posta na Kariakoo. Jioni wote wanatoka Posta na Kariakoo. Sasa kwa namna iyo jams become inevitable. Pia ofisi za serikali zina magari mengi mno yanayokua chanzo cha jams. Suluhisho la kudumu ni kuhamishia ofisi za serikali Dodoma na kuanzisha ujenzi wa miji mipya yenye sehemu za biashara na ofisi nje ya Posta na Kariakoo. Pia ipigwe marufuku kujenga tena Posta na Kariakoo. Asante.

Au ofisi zibaki Dar, lakini wizara zijengwe Kinyerezi, Mbagala, Mwenge, Gongolamboto, n.k ili badala ya watu kuelekea upande mmoja wakati wa rush hour, wawe wanatawanyika. kwa mtindo huo foleni itadhibitiwa.

Na masoko vivyo hivyo.

lakini hii ya sasa wizara zote ziko Mtaa wa Shaaban Robert ni kichefuchefu.
 

Forum statistics

Threads 1,204,491
Members 457,348
Posts 28,160,765