Kwa Picha Hii Ahadi za CCM kuwapatia huduma bora watanzania itawezekana?!


bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
5,116
Likes
2,657
Points
280

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
5,116 2,657 280
Wodini.jpg

Waziri wa Afya Mh. Mponda (Mb) wa kwanza kushoto mwenye suti nyeusi akitembezwa kuangalia huduma za afya katika hospitali kubwa kuliko zote na ya kisasa ya Muhimbili Dar-es-Salaam.

Hapo tunaona Hospitali ya Taifa ilivyofurika na wagonjwa wakiwa wamelala chini kwa kukosa vitanda na wodi za kutosha.

Katika uchaguzi CCM iliahidi kuboresha zaidi huduma na kuongeza huduma za tiba za kisasa zaidi kwa Watanzania. Hapo waziri na timu yake lazima watakuwa wamewasili na magari ya bei mbaya ( mashangingi) huku wagonjwa na watoa huduma za afya kama madaktari, manesi, wafamasia n.k wakiwa na wakati mgumu.
http://api.ning.com/files/6HcaJW81blwKw2CIIUJsH45ElU1cceIVgdPlD7Mcu2KTwgEW8aoTOvaAHpiPWAD9QTq7ge6IGxDUediD8RdiC9ypWACCceVP/Wodini.jpg
 

Gwaje

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
274
Likes
29
Points
45

Gwaje

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
274 29 45
Waliolals chini sio watu ni mbwa wanaonuka ndio maana jamaa wanaangalia chini wasichafue viatu vyao
 

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Mimi nasema watanzania matatizo wanajitakia wenyewe. Hawajui kutumia haki yao ya katiba kupitia kura zao. Tarehe 30 pale Jangwani watu walijazani sana kwenda kusikiliza hotuba za CCM, uwanja wa Jangwani hauko mbali kutoka Muhimbili. CCM sio chama cha kuchagua tena kwani imeshindwa kusaidia kutatoa matatizo mengi ya wananchi. Sasa vitanda ni shinda kubwa jamani, si wangewaambia VETA watengezene angalia vitanda simple tu. Huyu waziri hana jipya kwani ni CCM ile ile ya miaka 50 iliyopita. Uchaguzi wa mwaka 2015 utafika na bado wagojwa watakuwa wanalala chini.
 

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,847
Likes
140
Points
160

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,847 140 160
lakini ndio hawa hawa wananunua gari moja kwa tzs mil 280!
ndiyo na wao wakiumwa ni kutibiwa nje! Hv unadhani ni kiongozi gani atibiwe nchini kwa hali hii! Hata madaktari mazingira ya kufanyia kazi wito unakwisha! Halafu eeti ofisi za serikali wanabadilisha furniture kila mwaka! Na okienda huko watu hawapo ofisini, haya yoote tunayaona!
 

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Wodini.jpg

Waziri wa Afya Mh. Mponda (Mb) wa kwanza kushoto mwenye suti nyeusi akitembezwa kuangalia huduma za afya katika hospitali kubwa kuliko zote na ya kisasa ya Muhimbili Dar-es-Salaam.

Hapo tunaona Hospitali ya Taifa ilivyofurika na wagonjwa wakiwa wamelala chini kwa kukosa vitanda na wodi za kutosha.

Katika uchaguzi CCM iliahidi kuboresha zaidi huduma na kuongeza huduma za tiba za kisasa zaidi kwa Watanzania. Hapo waziri na timu yake lazima watakuwa wamewasili na magari ya bei mbaya ( mashangingi) huku wagonjwa na watoa huduma za afya kama madaktari, manesi, wafamasia n.k wakiwa na wakati mgumu.
http://api.ning.com/files/6HcaJW81blwKw2CIIUJsH45ElU1cceIVgdPlD7Mcu2KTwgEW8aoTOvaAHpiPWAD9QTq7ge6IGxDUediD8RdiC9ypWACCceVP/Wodini.jpg
Angalia linganisha ni hii picha, wakati watanzania wengi wanapata taabu, baadhi ya wabunge wamejifunga minyororo ya dhahabu kwenye miguu.
 

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,847
Likes
140
Points
160

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,847 140 160
mimi nasema watanzania matatizo wanajitakia wenyewe. Hawajui kutumia haki yao ya katiba kupitia kura zao. Tarehe 30 pale jangwani watu walijazani sana kwenda kusikiliza hotuba za ccm, uwanja wa jangwani hauko mbali kutoka muhimbili. Ccm sio chama cha kuchagua tena kwani imeshindwa kusaidia kutatoa matatizo mengi ya wananchi. Sasa vitanda ni shinda kubwa jamani, si wangewaambia veta watengezene angalia vitanda simple tu. Huyu waziri hana jipya kwani ni ccm ile ile ya miaka 50 iliyopita. Uchaguzi wa mwaka 2015 utafika na bado wagojwa watakuwa wanalala chini.
mkuu hata magereza wanatengeneza furniture nzuri saana na hata jeshi but kinachotekea wanaagiza toka nje! China na uk upumba$$$$$$$fuuuu sana senzi zao!
 

zaratustra

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
852
Likes
88
Points
45

zaratustra

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
852 88 45
Mimi nasema watanzania matatizo wanajitakia wenyewe. Hawajui kutumia haki yao ya katiba kupitia kura zao. Tarehe 30 pale Jangwani watu walijazani sana kwenda kusikiliza hotuba za CCM, uwanja wa Jangwani hauko mbali kutoka Muhimbili. CCM sio chama cha kuchagua tena kwani imeshindwa kusaidia kutatoa matatizo mengi ya wananchi. Sasa vitanda ni shinda kubwa jamani, si wangewaambia VETA watengezene angalia vitanda simple tu. Huyu waziri hana jipya kwani ni CCM ile ile ya miaka 50 iliyopita. Uchaguzi wa mwaka 2015 utafika na bado wagojwa watakuwa wanalala chini.

Zamani hata mimi nilikuwa nadhani ni hivyo (kwenye red), lakini kumbe hata tusipowachagua WATACHAKACHUA TU!! Inauma sana wanapotawala kwa mabavu wakati sisi hatuwataki!
 

Wabogojo

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
356
Likes
6
Points
35

Wabogojo

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
356 6 35
ndiyo na wao wakiumwa ni kutibiwa nje! Hv unadhani ni kiongozi gani atibiwe nchini kwa hali hii! Hata madaktari mazingira ya kufanyia kazi wito unakwisha! Halafu eeti ofisi za serikali wanabadilisha furniture kila mwaka! Na okienda huko watu hawapo ofisini, haya yoote tunayaona!
Kama Muhimbili hali ndiyo hii, je huko Ngudu na Nkasi hospitali zao zina hali gani? Inauma sana ninapoona matumizi makubwa fedha yasiyo na tija kwa Umma wa Watanzania walio wengi na hoi kwa kipato huku watawala wa inchi hii yakigharimu maisha bora ya wapiga kura wao.

Eee Mwenyezi Mungu tusaidie!
 

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,725
Likes
940
Points
280

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,725 940 280
Tusiilaumu sana Serikali kila muundo mbinu unauwezo wake wa kuhudumia, hivi idadi ya wagonjwa wanaohudumiwa muhimbili iko juu ya uwezo wake au chini ya uwezo wake wa kupokea wagonjwa? Maana kama hospitali imejengwa iwe na vitanda 500 huwezi kulazimisha ifungwe vitanda 600 ili kukidhi idadi halisi ya wagonjwa. Muhimu ni kuimarisha hospitali nyingine kama Temeke na Mwananyamala kwa kuweka vifaa vya kisasa na madaktari ili wagonjwa wasikimbilie Muhimbili kwa matatizo ya mwanzo.
 

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,218
Likes
1,293
Points
280

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,218 1,293 280
Mimi kura yangu nilimpa Dr.Slaa ilikuaje wewe ulimpa JK tafadhali hakuna haja ya kusikitika hapa mwenye maamuzi alikua ni wewe mpiga kura je ilikuaje ukakipigia chama cha ccm? kumbuka ule usemi wa Dr.slaa NIPENI KURA ZENU MUWACHE KUTUMIA NYUMBA ZA TEMBE!!
 

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Tusiilaumu sana Serikali kila muundo mbinu unauwezo wake wa kuhudumia, hivi idadi ya wagonjwa wanaohudumiwa muhimbili iko juu ya uwezo wake au chini ya uwezo wake wa kupokea wagonjwa? Maana kama hospitali imejengwa iwe na vitanda 500 huwezi kulazimisha ifungwe vitanda 600 ili kukidhi idadi halisi ya wagonjwa. Muhimu ni kuimarisha hospitali nyingine kama Temeke na Mwananyamala kwa kuweka vifaa vya kisasa na madaktari ili wagonjwa wasikimbilie Muhimbili kwa matatizo ya mwanzo.
Sasa nani wa kulaumiwa kama sio serikali? Hizo hospitali nyingine ni nani anatakiwa kuziimarisha kama sio hao wanao kusanya kodi za wananchi na kupokea misaada ya wafadhili?
 

Joss

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
729
Likes
1
Points
33

Joss

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
729 1 33
Hii ni laana.Haiwezekani mtu wakati wa uchaguzi asahau yote haya halafu baadae analalamika taabu.
 
Joined
Dec 6, 2010
Messages
94
Likes
0
Points
0

jerry monny

Member
Joined Dec 6, 2010
94 0 0
Walishindwa kuweka mazingira bora kwenye hizo hospitali kwasababu wao huko hawaendi mpaka siku za kuomba kura za kuwaingiza madarakani.wao matibabu yao kama sio ulaya ni india.muhimbili ni sehemu yakujionyesha kua wako kazini tu.angalia mzee mkubwa kashaanza safari zake.hakuna cha mkutano wala nini,ameenda kupumzika baada ya kazi ya wizi wa kura kumalizika.wabongo mtabaki lalama mpaka kufa mmeridhika na jezi ya brazi,badilikeni hamtali,haya sasa.
 
Joined
May 15, 2009
Messages
72
Likes
0
Points
0

nyasatu

Member
Joined May 15, 2009
72 0 0
Wote wanaangalia chini baadala ya kuangalia wagonjwa walilala hapo pembeni.
wanaangalia chini kwa aibu,yaani i wish mmoja wa hao wagonjwa angekua na copy ya ahadi zao ampe uyo waziri esp ktk kipengele cha afya,ili waziri ajue lile shangingi lake can do alot for these people
but atleat siku mheshimiwa anaenda tembelea hawakuficha ilo tatizo la kulala chini ili ajionee hali halisi,mhhhh am sure wakirudi ofisini wamesahau kila kitu
 

Forum statistics

Threads 1,203,716
Members 456,939
Posts 28,126,220