kwa nyie mliooa,mmewezaje kuachana na wanawake wenu wa zamani?

kyanyangwe

Member
Oct 31, 2018
77
150
wakuu shikamoon?
hivi, nyie mliioa, mmewezaje wezaje kuachana complete na wanawake wenu wengine wa zamani?maana napata wakati mgumu sana kuanza kuwapotezea wanawake wangu wa zamani.
 

Old story

JF-Expert Member
Jul 21, 2018
2,222
2,000
Oa kwanza ndo utajua tatizo ulio wauliza na ww ulivyo ni vitu 2 tofauti
 

her self

Senior Member
Oct 26, 2018
144
250
Sasa kama unaweza kutembea na wanawake wengi, kwann usiweze waacha wote ukatafuta mmoja ukamuweka ndani akawa wako wa milele.

Itakupunguzia stress nyingi sn.
 

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
10,191
2,000
Sasa kama unaweza kutembea na wanawake wengi, kwann usiweze waacha wote ukatafuta mmoja ukamuweka ndani akawa wako wa milele.

Itakupunguzia stress nyingi sn.
Wanaume wanalalamika mwanamke akisha olewa hatoi service kama ile service ya mchepuko..
 

long day

Member
Apr 30, 2019
44
225
1.Tosheka na mwanamke uliyeamua kumuoa
2.Soma biblia takatifu ufahamu zaidi kuhusu ndoa ilimaanishwa iweje
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
14,130
2,000
Hawara hana talaka. Unapaswa uitumie akili yako kwa kiwango cha juu sana ili kwenda na hali. Ni kama uamuzi wa kuacha kunywa pombe au kuvuta sigara. Yote yapo mikononi mwako na akilini mwako.
 

Mis powers

JF-Expert Member
Jan 2, 2015
2,282
2,000
Uamuzi ni wako, kama umeamua kuingia kwnye ndoa takatifu basi na ya dunia uyaache. Kama hvyo vya zamani huwezi kuviacha basi endelea kupambana navyo mpk hamu iishe kabisa. Hakuna kushika mawili kwenye Ndoa takatifu
 

nosspass

JF-Expert Member
Mar 7, 2013
4,790
2,000
pole dogo......oa kwanza.....kuwa wanawake wastaarabu...akishajua umeoa na yeye anajua hana lake huyooo.....kuna ving'ang'a,,,,hao ndio shida......ila ukiamua unaweza...unawahifadhi kwenye ghala la taifa......viporo.....muhimu nalo
 

gh hussa

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
2,838
2,000
Write your reply...mwanamke aachwi anawekwa reserve for future use pale ambapo access ya papuch imemuwa shortage or unavailable so usimwambia sikutaki wala tuachane sepa kimyakimya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom