kwa nini ?


K

Kana Amuchi

Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
70
Likes
0
Points
0
K

Kana Amuchi

Member
Joined Jul 21, 2009
70 0 0
Kwa nini majimbo ambayo CCM wanashinda yanatangazwa mara moja na yale ambayo wameshindwa hayatangazwi? kuna nini? ina maana hadi muda huu hakuna hata jimbo moja limetangazwa kuwa wameshindwa baada ya lile la Musoma?
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
23
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 23 135
kwa nini majimbo ambayo ccm wanashinda yanatangazwa mara moja na yale ambayo wameshindwa hayatangazwi? Kuna nini? Ina maana hadi muda huu hakuna hata jimbo moja limetangazwa kuwa wameshindwa baada ya lile la musoma?
Yawezekana wanahesabu upya Mtatangaziwa baada ya NEC kujirizisha
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,628
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,628 280
Kwa nini majimbo ambayo CCM wanashinda yanatangazwa mara moja na yale ambayo wameshindwa hayatangazwi? kuna nini? ina maana hadi muda huu hakuna hata jimbo moja limetangazwa kuwa wameshindwa baada ya lile la Musoma?
MKUU, jimbo la kwanza kutangazwa matokeo rasmi ni Musoma Mjini; je ni CCM ndio wameshinda?
 

Forum statistics

Threads 1,251,978
Members 481,948
Posts 29,792,094