Kwa nini wazimbabwe hawajajitokeza kwa wingi wakati wa kumuaga diktator mugabe hapo jana.

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
10,800
Points
2,000

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
10,800 2,000
Wazimbabwe kutokujitokeza kwa Wingi jana katika kumuaga Diktator Robert Mugabe Kama Watanzania walivyojitokeza kumuaga Mwalimu Nyerere ama Waafrika Kusini walivyojitokeza kumuaga Nelson Mandela ina maana gani?
 

Forum statistics

Threads 1,379,350
Members 525,398
Posts 33,744,892
Top