Kwa nini watumiaji wengi wa Tecno na Infinix wanapenda kujaza screen protectors kwenye simu zao?

morphine

JF-Expert Member
Jan 26, 2012
3,375
2,000
Hua sielewi, unakuta watu wengi wenye simu aina ya tecno au infinix wamejaza simu zao screen protectors, case cover simu inakua nzito balaa.

Simu zenyewe ni nzito halafu zinajazwa screen protectors na case covers za kutosha.

Hivi kama tecno unaweka screen protector, Samsung S20 Ultra si utaweka kapeti kabisa?

Jana tu nimetoka kuulizia kioo cha Samsung S20 Ultra, aisee ni USD 280
 

Einsten

JF-Expert Member
Mar 15, 2013
673
500
Kwani huyo jamaa nikimwambia Ku.... la mamayke nitakuwa nmekosea maana naona ana itikadi za kike
 

Nyenyere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
13,488
2,000
Hua sielewi, unakuta watu wengi wenye simu aina ya tecno au infinix wamejaza simu zao screen protectors, case cover simu inakua nzito balaa.

Simu zenyewe ni nzito halafu zinajazwa screen protectors na case covers za kutosha.

Hivi kama tecno unaweka screen protector, Samsung S20 Ultra si utaweka kapeti kabisa?
Hongera kwa kutumia IPHONE
 
Apr 13, 2017
78
125
Hua sielewi, unakuta watu wengi wenye simu aina ya tecno au infinix wamejaza simu zao screen protectors, case cover simu inakua nzito balaa.

Simu zenyewe ni nzito halafu zinajazwa screen protectors na case covers za kutosha.

Hivi kama tecno unaweka screen protector, Samsung S20 Ultra si utaweka kapeti kabisa?
Watumiaji wa izo simu wengi wao ni wafanyaji kazi ngumu
Mfano kama mimi ni fundi welding mda mwingi nashinda na vyuma vyuma.
Ko Bila protector mkuu lazma uandae 60000 ya kubadilisha kiooo
 

morphine

JF-Expert Member
Jan 26, 2012
3,375
2,000
Hua sielewi, unakuta watu wengi wenye simu aina ya tecno au infinix wamejaza simu zao screen protectors, case cover simu inakua nzito balaa.

Simu zenyewe ni nzito halafu zinajazwa screen protectors na case covers za kutosha.

Hivi kama tecno unaweka screen protector, Samsung S20 Ultra si utaweka kapeti kabisa?

kwa kujazia nyama nyama ili uelewe zaidi kwanini hao wamiliki wanazifanyia hivyo simu zao.

Image.jpeg


image 3.jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom