Kwa nini watu wanaogopa kuita tanganyika,wanaita tanzania bara?


Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,818
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,818 90 145
NIPO NAFATILIA SHEREHE ZA UHURU WA TANGANYIKA,ILA NIMEANGLIA ITV,MTANGAZAJI HUKO NAONA ANASEMA SHEREHE ZA UHURU WA TANZANIA BARA(japokuwa ni sawa,ila hakuna nchi inayoitwa Tanzania bara)nimejaribu kuangalia TBC1 NAO NASIKIA MANENO NI YALE YALE,UHURU WA TANZANIA BARA,SOMETIME ANASEMA UHURU WA TANGANYIKA,NIMEJIULIZA NI KWA NINI WANASHINDWA KUSEMA UHURU WA TANGANYIKA MOJA KWA MOJA NA KUACHA NENO TANZANIA BARA JAPO KWA SIKU YA LEO TU,NIMESHNDWA KUELEWA
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Uhuru ni wa Tanganyika na sio wa Tanzania waache uhuni tena tungekuwa serious leo ndo ilikuwa siku ya kupeperusha bendera yetu ya Tanganyika
 
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,818
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,818 90 145
Uhuru ni wa Tanganyika na sio wa Tanzania waache uhuni tena tungekuwa serious leo ndo ilikuwa siku ya kupeperusha bendera yetu ya Tanganyika
kweli,mi nimeshangaa sana,mana naona kama tunajikataa sisi wenyewe,bendera zetu leo ndo ilikuwa siku yake maalum,mbon uhuru w zanzibar hatusema uhuru wa tanzania visiwani,mana wao siku kama ya leo as far as kila kitu chao wanacho,leo ndo huimba nyimbo yao ya taifa,bendera yao n.k,nashangaa sisi inataka itushnde,neno TANZANIA leo si mahala pake,wasuburie sherehe za muungano ndo watumie hayo neno tanzania
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
DECEMBER 9th is independence day for our maimed TANGANYIKA; We must not let it be history, let it be remembered now and always. I pray the new katiba will also address serikali tatu,
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
tumelogwa mzee.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
i love Tanganyika, my country, where are you Tanganyika?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
kweli,mi nimeshangaa sana,mana naona kama tunajikataa sisi wenyewe,bendera zetu leo ndo ilikuwa siku yake maalum,mbon uhuru w zanzibar hatusema uhuru wa tanzania visiwani,mana wao siku kama ya leo as far as kila kitu chao wanacho,leo ndo huimba nyimbo yao ya taifa,bendera yao n.k,nashangaa sisi inataka itushnde,neno TANZANIA leo si mahala pake,wasuburie sherehe za muungano ndo watumie hayo neno tanzania
na tunaimba wimbo wa Tanzania au wimbo wa Tanganyika hata kwenye majukwaa ya michezo wanaita timu ya kilimanjaro Stars wakati ya Zanzibar wanaita timu ya zanzibar au Zanzibar Heroes sasa kwanini sisi tusii timu ya Tanganyika aka Kilimanjaro stars....pakungangana nao hawa jamaa ni kwenye katiba ili na sisi wa Tanganyika tupate Haki yetu maana hawa wa zanzibar wakiwa nje wana sema wao wa Zanzibar hawasemi wao Watanzania inaniuzi kweli...
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
DECEMBER 9th is independence day for our maimed TANGANYIKA; We must not let it be history, let it be remembered now and always. I pray the new katiba will also address serikali tatu,
kwa sasa hiki ndicho cha kukupigania
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
iko siku tutapata rais wa Tanganyika na siyo rais wa Tanzania kutuongoza vinginevyo wazazibar nao wasiwe na rais,bendera,wimbo wa taifa nk
 
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,818
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,818 90 145
na tunaimba wimbo wa Tanzania au wimbo wa Tanganyika hata kwenye majukwaa ya michezo wanaita timu ya kilimanjaro Stars wakati ya Zanzibar wanaita timu ya zanzibar au Zanzibar Heroes sasa kwanini sisi tusii timu ya Tanganyika aka Kilimanjaro stars....pakungangana nao hawa jamaa ni kwenye katiba ili na sisi wa Tanganyika tupate Haki yetu maana hawa wa zanzibar wakiwa nje wana sema wao wa Zanzibar hawasemi wao Watanzania inaniuzi kweli...
wimbo tunaoimba ni wa tanganyika,il kwenye vitu vingine tumejikataa,na bado tunajiita wazalendo,hata mgeni rsmi leo alitakiwa kuwa raisi wa Tanganyika,si wa jamhuri ya muuungano wa Tanzania,wanadai hata watoto wa halaiki kuna wa Tanganyika na wa zanzibar,mi naona wanzibar hii sherehe si yao,wangetuacha tushereherekee uhuru wetu,wao wawe kama wageni tu
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,598
Likes
665
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,598 665 280
Wakuu bendera ya Tanganyika iko je? Tuwekeeni hapa tuione ss tusiokuwepo enzi hizo
 
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,818
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,818 90 145

hii ndo bendera ya tanganyika
 
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,818
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,818 90 145
iko siku tutapata rais wa tanganyika na siyo rais wa tanzania kutuongoza vinginevyo wazazibar nao wasiwe na rais,bendera,wimbo wa taifa nk
kweli mkuu
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
wimbo tunaoimba ni wa tanganyika,il kwenye vitu vingine tumejikataa,na bado tunajiita wazalendo,hata mgeni rsmi leo alitakiwa kuwa raisi wa Tanganyika,si wa jamhuri ya muuungano wa Tanzania,wanadai hata watoto wa halaiki kuna wa Tanganyika na wa zanzibar,mi naona wanzibar hii sherehe si yao,wangetuacha tushereherekee uhuru wetu,wao wawe kama wageni tu
Mungu ibariki Tanzania au Mungu ibariki Tanganyika?
 
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,818
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,818 90 145
duh!!! Bendera ya tanganyika ilikuwa bomba kuliko ya tz!!
inawezekna kungekuwa na vingi bomba ambavyo tungevifanya as watanganyika kuliko as wa tz
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Siku ya uhuru wa Zanzibar, rais wa Tanzania huwa na nguvu kama siku ya leo au huwa mgeni mwalikwa....
 

Forum statistics

Threads 1,239,001
Members 476,289
Posts 29,339,604