Kwa nini wasichana wa siku hizi hupenda zaidi wanaume walio oa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wasichana wa siku hizi hupenda zaidi wanaume walio oa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mambomoto, Jun 21, 2011.

  1. m

    mambomoto JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 328
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wale wenzangu na mimi tunaopenda kufanya tafiti nyepesi nyepesi za maisha mtaani utajagundua wasichana wa siku hizi wanapenda zaidi kuwa na wanaume za watu kuliko vijana wenzao ambao ni single. Hii pia nimedhibitishiwa na akina dada kibao ambao kila mmoja alikuwa na sababu zake lakini nyingi ya sababu hizo zilikuwa

    • Kwanza Mume wa mtu si msumbufu kama vijana "shalobaro" wengi walioko mtaani ambao hupenda kukuganda sana hata kama huna future naye
    • Ni wepesi kuelewa hata kama utamwambia kuwa mimi ninamtu wangu waume hao hawana shida yeyote.
    • Pili hawadanganyi. Hii ina maana kuwa anachotaka ni penzi na wewe unachotaka kwake atakupa bila maneno mengi ya uongo
    • Wana uzoefu wa kujali (care) hivyo unajisikia huru zaidi. Pia si wapenda malumbano kwani wanajua fika kuwa wana wake zao hivyo wasingependa kujitafutia matatizo.
    Kwa kifupi wadau huu ni mtazamo wa tafiti yangu ya mtaani. Mpoooooooooo
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Kumbe washakupa majibu?????
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    et ennh ....let me find one..help...anyone plss:israel:
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,778
    Likes Received: 2,162
    Trophy Points: 280
    inawezekana ukawa sahihi
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,128
    Likes Received: 1,514
    Trophy Points: 280
    Sababu zote ni za ziada. Main one ni ATM
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ahhh wapi jaribu uone ni mijitu inayoweza kuvunja nyumba anajua saa hizi upo na family ndio atapiga simu! agrrrr yaani wala usijaribu kwani kama unachokitafuta unacho ndani basi utakuwa unatafuta "UKI___"
     
  7. s

    shoshte Senior Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tamaaaa ya hela ndo kikubwa zaidi
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    Sababu zako zote ni za kweli.
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,420
    Likes Received: 1,624
    Trophy Points: 280
    kukosa kumcha Mungu ndio sababu kubwa
     
  10. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kutotaka kujishughulisha na kupenda mambo makubwa kuliko uwezo wao usishangae kuona binti mdogo ana list hata ya wanaume kumi kwenye simu yake na kila mmoja kapangiwa jukumu lake.

    lakini huwa nashindwa kuelewa ivi na chupi huwa wanavua kama wanavopokea????!

    na nyie wababa vidudu ndio vinawakimbiza kugeuzwa ATM machine halafu mnapangwa kama foleni za magari

    Mungu atusamehe sana.
     
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,420
    Likes Received: 1,624
    Trophy Points: 280
    sio tatizo kwao kuvuliwa chupi kila siku alimradi wanapata pesa, dunia imekwisha wewe wacha kabisa
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu teh! teh! Hapo kwenye Red duh!
     
  13. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,864
    Likes Received: 1,662
    Trophy Points: 280
    Dada hapo manene yako yamenigusa sana. Yaani imagine mtu anapendeza lakini ana foleni ya wanaume na kila mtu anamhudumia. Yaani siku hizi hakuna morals kabisaaaa. Na hili gonjwa ndio mmmnnhhh.
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wanawake wamegundua haya ni mazoba, hayawezi kuyasumbua km vijana wa kawaida. Kifupi nawashangaa sana hawa wenye ndoa!
     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    UHata ukitongoza akajua hukua na husiano kama 10
    mpaka ishirini anasepa wanawivu wa ajabu wanahisi wa ndoani wanafaidi sana
     
  16. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,106
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe mkuu, kipende chako!
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,447
    Likes Received: 37,666
    Trophy Points: 280
    Atatusamehe kama tutajirekebisha..........vinginevyo tutakwama tu.atatuchukia kama alivyowachukia akina Esau, Kaini, Mfalme Saul.............the list is long and
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wanawake wanataka matunzo!
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu mmoja alitoa ushauri ufuatao!
    If u r financially stable, n u don't want karaha za marriage n u r only interested in being loved then a married man is a best lover; alitoa sababu zifuatazo:-

    1: atakuja kwako kutafuta statehe tu, while maugomvi yatakuwa kwa my wife wake!
    2: issue ya kufua Nguo, kunyoosha, kumpikia u will be free kwani Housegirl ni my wife wake!
    3: utaendelea na ndoto zako (carrier development) while my wife wake ataandelea kuwa piece of furniture!
    4: kama hutaki kuzaa hatakushurutisha kwani anayo team ya mpira kwa my wife wake, pia atafurahi usipoharibu shape!
    5: single men watataka at the end of the day wakufanye my wife wao (remember hutaki kuolewa)

    My take!
    Kwa wale tunaotaka kuolewa l think married men r not the right choice unless unafanya biashara na umewageuza ATM kama big house alivyosema hapo juu!
     
  20. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Majibu kumbe unayo, ndio hayo hayo
     
Loading...