Kwa nini wasaidizi wa rais wangu wameongezeka siku hizi ?


Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Majuzi ndugu JK rais waa Nchi hii alikuja Mlimani City kufungua kikao cha makandarasi walio kutana eti kutafakari miaka 50 ya Uhuru wa Nchi hii na maendeleo ya kazi yao .Nilishangaa kuona kwa mara nyingine akiwa na wasaidizi kibao zaidi ya yule body gurad wake .Nikauliza jamani rais wangu nij muoga kiasi hiki ? Wakasema s muoga bali kuna mlinzi huyu umuonaye na kuna daaktari na wasaidizi wengine kwa kuwa rais afya yake si njema .Nikasema mbona kunaa ambulance kwenye msafara wa Rais wakasema yes kwa kuwa mkuu hajisikii vyema .Kwa kuwa sipendi vitu vya kubuni nimeona nije kuuliza hapa .Je hali ya mkuu wangu wa Nchi ni njema au wale walio nieleza waliniingiza choo kichafu ?
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
Majuzi ndugu JK rais waa Nchi hii alikuja Mlimani City kufungua kikao cha makandarasi walio kutana eti kutafakari miaka 50 ya Uhuru wa Nchi hii na maendeleo ya kazi yao .Nilishangaa kuona kwa mara nyingine akiwa na wasaidizi kibao zaidi ya yule body gurad wake .Nikauliza jamani rais wangu nij muoga kiasi hiki ? Wakasema s muoga bali kuna mlinzi huyu umuonaye na kuna daaktari na wasaidizi wengine kwa kuwa rais afya yake si njema .Nikasema mbona kunaa ambulance kwenye msafara wa Rais wakasema yes kwa kuwa mkuu hajisikii vyema .Kwa kuwa sipendi vitu vya kubuni nimeona nije kuuliza hapa .Je hali ya mkuu wangu wa Nchi ni njema au wale walio nieleza waliniingiza choo kichafu ?
Kwani hujui tunaongozwa na mission town??
 
K

KANAN

Senior Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
124
Likes
33
Points
45
K

KANAN

Senior Member
Joined Aug 20, 2011
124 33 45
Huyo mkuu wa nchi ni lazma awe na wasaidiz wake wote...hujui alipo yeye ndo ulipo TZ, wapo wataalam,washauri,walinzi,nk. Hiyo hoja co ya msingi tusipoteze mda kuijadil..mbna rais wa congo DRC ana wasaidiz kibao au hujawah kuona msafara wake?
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,905
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,905 13 145
kuna mabodyguard, madaktari (MD), madaktari (ndumba), makuwadi, wa kumbebea suti za akiba, wa kumshikia simu zake ...
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,374
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,374 187 160
Hakuna ubaya kwa yeye kupata hivyo vyote as long as he is doing his job which so far he hasn't done.
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Likes
97
Points
145
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 97 145
wapo wa kumshikia suti akinunuliwa na vidume vya kiarabu
 
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
1,219
Likes
1,102
Points
280
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
1,219 1,102 280
Huyo mkuu wa nchi ni lazma awe na wasaidiz wake wote...hujui alipo yeye ndo ulipo TZ, wapo wataalam,washauri,walinzi,nk. Hiyo hoja co ya msingi tusipoteze mda kuijadil..mbna rais wa congo DRC ana wasaidiz kibao au hujawah kuona msafara wake?
mwita25 na ww ni mapacha nini?
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,645
Likes
2,252
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,645 2,252 280
Majuzi ndugu JK rais waa Nchi hii alikuja Mlimani City kufungua kikao cha makandarasi walio kutana eti kutafakari miaka 50 ya Uhuru wa Nchi hii na maendeleo ya kazi yao .Nilishangaa kuona kwa mara nyingine akiwa na wasaidizi kibao zaidi ya yule body gurad wake .Nikauliza jamani rais wangu nij muoga kiasi hiki ? Wakasema s muoga bali kuna mlinzi huyu umuonaye na kuna daaktari na wasaidizi wengine kwa kuwa rais afya yake si njema .Nikasema mbona kunaa ambulance kwenye msafara wa Rais wakasema yes kwa kuwa mkuu hajisikii vyema .Kwa kuwa sipendi vitu vya kubuni nimeona nije kuuliza hapa .Je hali ya mkuu wangu wa Nchi ni njema au wale walio nieleza waliniingiza choo kichafu ?
kwani huna habari wiki hii hii kuna waathirika walijitolea kunywa kikombe cha babu wakasema watathibitisha baada ya miezi mitatu kama sikosei walikuwa 7 wamesema wote wamepimwa wamekutwa navyo hakuna aliepona hata mmoja!
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,302
Likes
3,758
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,302 3,758 280
kuna mabodyguard, madaktari (MD), madaktari (ndumba), makuwadi, wa kumbebea suti za akiba, wa kumshikia simu zake ...
<br />
<br />
Na wa kumchaguli vitu maalumu
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,456
Likes
1,302
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,456 1,302 280
kuna mabodyguard, madaktari (MD), madaktari (ndumba), makuwadi, wa kumbebea suti za akiba, wa kumshikia simu zake ...
Una hatari mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,961
Members 462,439
Posts 28,496,616