Kwa nini wanawake wakiwa wajawazito hubadilika tabia?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanawake wakiwa wajawazito hubadilika tabia??

Discussion in 'JF Doctor' started by BASIASI, Sep 17, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    kwa nini wanawake wengi wakiwa wajwazito hubadilika tabia

    wengine huwa na hasira
    hutema mate ovyo
    wengine hta huamia kwa wazazi wao
    wengine awatotaka kabisa kusiskia tendo la ndoa

    sababu hasa nini nini??
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,473
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni hali ambayo hutokea automatically kwa baadhi ya wajawazito na haiepukiki hivyo vumilia tu mzee
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,069
    Trophy Points: 280
    kitu cha WITIRI si mchezo
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hormones
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 0
    Mwili unapohisi kuna kitu tofauti au kigeni kimeingia kwenye mwili basi hutokea reactions.Mimba nayo huitikiwa kama "kitu kingine kigeni".
    Matokeo ndio hayo..utadhani ni ugonjwa.Pia kuna vichocheo hutolewa kwa ajali ya kukua kwa mimba..navyo hupelekea reactions mbalimbali kama hizo za kichefuchefu n.k
    Madaktari wataweza kukushauri zaidi.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Kwasababu wana mimba.
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Kunakuwa na vichocheo (hormones) fulani ambazo zingine kiwango kinaongezeka na zingine kinapungua ukilinganisha na kipindi hawana mimba. Hormones hizi zina uwezo wa kuaffect baadhi ya functioning za ubongo.

    Nisichoelewa mpaka sasa ni kuwa baadhi ya wanaume nao wanakuwa na matatizo fulani ya kimwili, wake zao wakiwa na mimba...
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    aaah tube imejaa upepo
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kwa sababu waliSEX bila ku2mia kinga.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Wengine huwa horny kila mda.... Hormones i guess.... (hii imekaa ki JF Doctor sijui majibu kama tutakupa ya kweli)
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,302
    Likes Received: 3,211
    Trophy Points: 280
    wwwwrrrrriiiiiiiiiiiiiiiiggggggggggggghhhhhhhhhhhhhhttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,302
    Likes Received: 3,211
    Trophy Points: 280
    lumosity.com
     
Loading...