Kwa nini wanawake/wadada wengi wa kanda ya ziwa wana chale mwilini?


Shingamagadi

Shingamagadi

Member
Joined
Jul 12, 2018
Messages
18
Points
45
Shingamagadi

Shingamagadi

Member
Joined Jul 12, 2018
18 45
Swalaamaaa wana MMU

Kwa muda mrefu nimekua nikijiuliza kwa nini wanawake wengi na mabinti wa kanda ya ziwa wana chale mwilini!!?

Chale hizo zinaonekana hasa maeneo ya kifuani kwa juu karibu na shingo na nyingine mgongoni kwa juu

Mademu wengi niliowalomba na wale nisiowalomba huku kanda ya ziwa nimewakuta na chale

Demu unakuta ni mkali white ila ana chale kadhaa mwilini

Wale wenyeji wa kanda ya ziwa hasa wasukuma ebu tuambieni kwa nini wanawake wa kwenu wanakua na chale sana mwilini!?
ni kawaida tu kama unavyoona wamasai kutoboa masikio, ni kinga ya asili hiyo.usiangalie sana hayo jikite na kile kilichokuvutia
 
C

Computer mpakato

Member
Joined
Jan 18, 2019
Messages
76
Points
125
C

Computer mpakato

Member
Joined Jan 18, 2019
76 125
Kwanza wewe jamaa huna adabu. Umewala dada zetu halafu unatuuliza kuhusu ulichokiona ktk miili yao? IPO Siku utatuuliza kwa nini dada zenu si watamu,,,, pambafuuuuuuuu
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
9,064
Points
2,000
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
9,064 2,000
Speaking of chale. Kuna pisi mmoja baada ya mukide mukide nkakuta ana chale kadhaa. Aisee nilishikwa na butwaa.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
24,658
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
24,658 2,000
Ni urembo kwao...

Kama vile wamasai wa kiume husuka, hungolewa jino la mbele...

Wanawake wao hutanuliwa lips na kua kama sahani...



Cc: mahondaw
 
J

Jitsu

Member
Joined
Nov 6, 2018
Messages
14
Points
45
J

Jitsu

Member
Joined Nov 6, 2018
14 45
aaah mkuu mie nimeingia kanda ya ziwa 2014,ni kweli wana chale sana ilaaa!!!bwana hawa wanawake wana mafurushi,yani mwanzo nlikuwa hadi najiuliza kwelii me ndio nakula demu mwenye furushi hivi??wakati dar nlizoea kuwaona wakishuka kwrnye v8 na kubang na vigogo...
heshima kwenu wanawake wa kisukuma mmeumbikA
 
THAN0S

THAN0S

Senior Member
Joined
Apr 30, 2019
Messages
160
Points
225
THAN0S

THAN0S

Senior Member
Joined Apr 30, 2019
160 225
Swalaamaaa wana MMU

Kwa muda mrefu nimekua nikijiuliza kwa nini wanawake wengi na mabinti wa kanda ya ziwa wana chale mwilini!!?

Chale hizo zinaonekana hasa maeneo ya kifuani kwa juu karibu na shingo na nyingine mgongoni kwa juu

Mademu wengi niliowalomba na wale nisiowalomba huku kanda ya ziwa nimewakuta na chale

Demu unakuta ni mkali white ila ana chale kadhaa mwilini

Wale wenyeji wa kanda ya ziwa hasa wasukuma ebu tuambieni kwa nini wanawake wa kwenu wanakua na chale sana mwilini!?
Watu ya kanda ya ziwa ni walozi sana, chale wanachanjwa watu wenye imani na waganga ili kujilinda na hizo nguvu za kishirikina...
Nishakuwa na mwanamke mzuri sana nikipita nae watu wanamshangaa ila kuna kipindi alienda kwao Tanga alivyprudi kumgagua nikakuta chale ndogo sana maeneo ya kiunoni...
Mi sipendi uganga ila pisi ilikuwa kali sana mtoto mmanga nikaendelea kujilia tu mzigo.., sijui niliwekewa limbwata
 
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
2,513
Points
2,000
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
2,513 2,000
aaah mkuu mie nimeingia kanda ya ziwa 2014,ni kweli wana chale sana ilaaa!!!bwana hawa wanawake wana mafurushi,yani mwanzo nlikuwa hadi najiuliza kwelii me ndio nakula demu mwenye furushi hivi??wakati dar nlizoea kuwaona wakishuka kwrnye v8 na kubang na vigogo...
heshima kwenu wanawake wa kisukuma mmeumbikA
Mkuu mwenyewe nimeingia kanda ya ziwa huu mwaka wa 2014 na nimeshuhudia mafurushi ya kutosha kwa nyuma
 

Forum statistics

Threads 1,294,196
Members 497,843
Posts 31,167,799
Top