Kwa nini wanawake/wadada wengi wa kanda ya ziwa wana chale mwilini?


Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
2,513
Points
2,000
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
2,513 2,000
Swalaamaaa wana MMU

Kwa muda mrefu nimekua nikijiuliza kwa nini wanawake wengi na mabinti wa kanda ya ziwa wana chale mwilini!!?

Chale hizo zinaonekana hasa maeneo ya kifuani kwa juu karibu na shingo na nyingine mgongoni kwa juu

Mademu wengi niliowalomba na wale nisiowalomba huku kanda ya ziwa nimewakuta na chale

Demu unakuta ni mkali white ila ana chale kadhaa mwilini

Wale wenyeji wa kanda ya ziwa hasa wasukuma ebu tuambieni kwa nini wanawake wa kwenu wanakua na chale sana mwilini!?
 

Forum statistics

Threads 1,294,200
Members 497,843
Posts 31,168,006
Top