• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kwa nini wanawake wa siku hizi wanataka ndoa kinguvu

miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,735
Points
2,000
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,735 2,000
wanawake wengi wa kizazi hiki wamechakazwa sana tangu wadogo hivyo wanaona hawataolewa!!!
wanaamua kubambika kwa atakayethubutu yaan atafanya juu chini aolewe na huyo huyo!
we umechakaza wangapi mpaka hapo? alafu unataka new brand utaitoa wapi? wewe ukiona unamgonga demu alafu unaacha jua na mke mtarajiwa wako kuna jamaa anagonga vilevile kwa hiyo ngoma drooo......
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,354
Points
2,000
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,354 2,000
Mwanamke anataka three S

Sex

Security (safety )

Service (Food, clothes, Luxury goods, Good Home, e.t.c)


Hivi vyote anavipata kwa Mume na yeye in return anato K tu baaasi. Wanaume kweli hatupati deal zuri in most cases.

Kwanini wasililie ndoa?
Nlitaka nshangaee!! Nlijua wamaanisha threesome!!hahaa
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,159
Points
2,000
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,159 2,000
hivi mna maana gani ya kusema wamechakazwa kama makopo? unataka kusema tunajichakaza wenyewe madudu yenu si ndo yanahusika kuchakaza .............. we mpaka hapo umechakaza wangapi na ujaoa?
Punguza makali dada angu, najua ume'mind', hata mi najiulizaga kwanini ninyi wanawake mnadanganyika kirahisi sana? we unajua kabisa hapa hamna ndoa halafu unakipeleka everyday, if mngeshikilia bango ndoa kwanza mapenzi baadaye, yote yasingewakuta...
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,178
Points
2,000
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,178 2,000
Wanawake nao wanakubali kuzini! Kwanini wawakubalie wanaume?
sasa si ndio kama hivyo wanalazimisha ndoa ili kuzini kukome, kwani kunatatizo kama mtu akilazimisha jambo la heri?
 
brenda18

brenda18

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
5,620
Points
2,000
brenda18

brenda18

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
5,620 2,000
hii ni kalibu inchi nyingi
za kiafrika,hasa kusini mwa jangwa la sahara,unakuta mtu anajiapiza
lazima fulani anioe, wengie wanatumia mitishamba ili waolewe, mwanaume
ndiye mwenye nguvu ya kumtaka mwanamke amuoe,kinyume chake sababu
umelazimisha kuolewa, unashaanga hata mwezi haujapita watu
wameacha.
nishajisemeaga mie..mwanaume unichakaze miaka mi4 alafu ndoa hakuna..walah sangoma atahusika apo adi kieleweke..nakuweka kwenye chupa tu...evil to evil..si ndo mnachotaka mfanyiwe eeh?
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,883
Points
1,500
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,883 1,500
Unapokuwa busy kuchakaza watt wa watu ts obvious ur wife nae anachakazwa vilevile na wengne,klichobak saiv ikija ndoa walau unaconsider nan kachakaa kdogo,..ndoa lazma ziuliziwe we unakaa na mtt wa watu 5 yrs af unasepa unategemea wenzake tunajifunza nin...
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,883
Points
1,500
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,883 1,500
Hehe et unaona hapa ndoa hamna na unakipeleka kila siku...subr uendewe kw sangoma ndo uipate fresh,unavomfukuzia mtt wa watu af unamuomba game anakupa unatakajeee,si analinda penzi
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
9,295
Points
2,000
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
9,295 2,000
hii ni kalibu inchi nyingi za kiafrika,hasa kusini mwa jangwa la sahara,unakuta mtu anajiapiza lazima fulani anioe, wengie wanatumia mitishamba ili waolewe, mwanaume ndiye mwenye nguvu ya kumtaka mwanamke amuoe,kinyume chake sababu umelazimisha kuolewa, unashaanga hata mwezi haujapita watu wameacha.
Hapo kwenye red umenifanya nicheke sana hadi basi. lol!! Kuna mitishamba ya kumfanya mtu aolewe? Maajabu ya dunia haya
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,697
Points
2,000
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,697 2,000
Naona watu wamekuwa wakali... kwani mnalazimishwa kukipeleka? We kataa mpaka ndoa, hakuna atakaekuzingua. It's your choice, kipeleke tu... kama ukiwa na bahati utapewa permanent deal or ndio hivyo tena umepotezewa muda.
 
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
4,039
Points
2,000
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
4,039 2,000
we umechakaza wangapi mpaka hapo? alafu unataka new brand utaitoa wapi? wewe ukiona unamgonga demu alafu unaacha jua na mke mtarajiwa wako kuna jamaa anagonga vilevile kwa hiyo ngoma drooo......
ninapokutongoza haimaanishi kwamba nitakuoa na mpenzi sio mke!
unajua chanzo cha kukuchakaza na kukuacha nini hasa???
wengi wenu mna tamaa mnapenda wengi kwann nisikuache!!!
 
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
4,039
Points
2,000
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
4,039 2,000
Hehe et unaona hapa ndoa hamna na unakipeleka kila siku...subr uendewe kw sangoma ndo uipate fresh,unavomfukuzia mtt wa watu af unamuomba game anakupa unatakajeee,si analinda penzi
mimi nashangaa sana, hv tunapofanya mapenzi kila mtu si anaona utupu wa mwenzie na kila mtu anaplay part yake sasa kwanini useme kutoa game ndo kulinda penzi hapo sijakudhalilisha hata mimi umeniona basi umenidhalilisha pia hapo ngoma droo!!!
game hailindi penzi......
 
S

SPANERBOY UDZUNGWA

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
624
Points
225
S

SPANERBOY UDZUNGWA

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
624 225
Punguza makali dada angu, najua ume'mind', hata mi najiulizaga kwanini ninyi wanawake mnadanganyika kirahisi sana? we unajua kabisa hapa hamna ndoa halafu unakipeleka everyday, if mngeshikilia bango ndoa kwanza mapenzi baadaye, yote yasingewakuta...
sikubali kuuziwa mbuzi kwenye gunia lazima nionje kwanza
 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
6,940
Points
2,000
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
6,940 2,000
Ukimtaka utamsikia "Utanioa au unataka kunichezea''?
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,735
Points
2,000
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,735 2,000
Punguza makali dada angu, najua ume'mind', hata mi najiulizaga kwanini ninyi wanawake mnadanganyika kirahisi sana? we unajua kabisa hapa hamna ndoa halafu unakipeleka everyday, if mngeshikilia bango ndoa kwanza mapenzi baadaye, yote yasingewakuta...
unajua hatupendi kufanya hivyo ila ninyi wanaume ndo mnakuja kwa gia za ndoa ukinuyimwa mnasema unataka hisia zako nimepeleke wapi sasa unategemea tufanyaje? okey basi na nyie msiwe mnaomba papuchi za wtoto wa watu............. ndo maana me naona wanaume wote duniani amjielewi mpo mpo tu ............ maneno matamu kibao kumbe mwisho wa siku unataka papuchi tu...,
 

Forum statistics

Threads 1,404,479
Members 531,617
Posts 34,454,637
Top