Kwa nini wanawake wa siku hizi wanataka ndoa kinguvu


M

Mwagitho

Senior Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
111
Likes
0
Points
0
M

Mwagitho

Senior Member
Joined Oct 11, 2013
111 0 0
hii ni kalibu inchi nyingi za kiafrika,hasa kusini mwa jangwa la sahara,unakuta mtu anajiapiza lazima fulani anioe, wengie wanatumia mitishamba ili waolewe, mwanaume ndiye mwenye nguvu ya kumtaka mwanamke amuoe,kinyume chake sababu umelazimisha kuolewa, unashaanga hata mwezi haujapita watu wameacha.
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
wanaolewa Kutoa nuksi.
 
julius mahinya

julius mahinya

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
1,152
Likes
16
Points
135
Age
32
julius mahinya

julius mahinya

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
1,152 16 135
Ni wengi kuliko wanaume!
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,232
Likes
23,728
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,232 23,728 280
Kwa sababu wanaume wengi tunakwepa stress za ndoa
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
994
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
994 8 0
Mwanamke anataka three S

Sex

Security (safety )

Service (Food, clothes, Luxury goods, Good Home, e.t.c)


Hivi vyote anavipata kwa Mume na yeye in return anato K tu baaasi. Wanaume kweli hatupati deal zuri in most cases.

Kwanini wasililie ndoa?
 
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
4,047
Likes
2,754
Points
280
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
4,047 2,754 280
wanawake wengi wa kizazi hiki wamechakazwa sana tangu wadogo hivyo wanaona hawataolewa!!!
wanaamua kubambika kwa atakayethubutu yaan atafanya juu chini aolewe na huyo huyo!
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,133
Likes
5,550
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,133 5,550 280
Mwanamke yeyote yule anaejiheshimu ndoa kwake ni kitu ambacho anakipendekeza sana...mwanamke yake stara mnataka mtafunue alafu mtuache?
Wamechoka kutumiwa that's why wanataka muafaka..
 
P

philipo E N.

Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
Age
28
P

philipo E N.

Member
Joined Oct 14, 2013
19 0 0
Ooh!Nimeipenda Hiyo Wadau,wamechakazwa Sasa Waachwe Nani Atapokea Makopo?Lazima Wang'ang'anie Kama Luba, No Marry No Life.Oyooooo!
 
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,156
Likes
1
Points
133
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,156 1 133
ni kwa sababu wanaume wamesahau maandiko hawataki kuoa wanataka kuzini tu,
Wanawake nao wanakubali kuzini! Kwanini wawakubalie wanaume?
 
P

paul david

Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
12
Likes
0
Points
0
P

paul david

Member
Joined Nov 26, 2013
12 0 0
Niliwahi kutest kutoa tangazo gazetin la kusaka mchumba...weeee yani cku gazet limetoka had kufika saa sita tyar nina wachumba zaid ya 260,ilinishangaza sn nikabaki najiuliza....wanataman kuolewa ili kuondoa nux,kwa sababu ya hali ngumu ya maisha au labda wako wengi sn kuliko wanaume bado cjapata jibu
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
vyote si vinatumika farkhina
 
Last edited by a moderator:
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,022
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,022 280
mwanamke ndoa muhimu kunichakaza na dushelele lako kumbe mpita njia tu ya nini............... kama ueleweki kijamii eleweka kiuchumi? kulazimishwa muhimu sana
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,022
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,022 280
Ooh!Nimeipenda Hiyo Wadau,wamechakazwa Sasa Waachwe Nani Atapokea Makopo?Lazima Wang'ang'anie Kama Luba, No Marry No Life.Oyooooo!
hivi mna maana gani ya kusema wamechakazwa kama makopo? unataka kusema tunajichakaza wenyewe madudu yenu si ndo yanahusika kuchakaza .............. we mpaka hapo umechakaza wangapi na ujaoa?
 

Forum statistics

Threads 1,250,688
Members 481,436
Posts 29,741,829