Kwa nini wanawake mkijifungu mnafanya hivi.


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,716
Likes
2,646
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,716 2,646 280
Hivi mkijifungua kwanini mkandwe??maji chini??simuache tu!!mnywe antibiotics basi.
 
Mongoiwe

Mongoiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
522
Likes
101
Points
60
Mongoiwe

Mongoiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
522 101 60
wanasema inasaidia kupunguza ukubwa wa nonino.... wasipokanda itakuwa andaki mkuu
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
466
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 466 180
Andaki duu inatisha
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,841
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,841 280
Alaa..sikujua!??
 
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
553
Likes
3
Points
35
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
553 3 35
wewe ungeuliza uelezwe maji ni ya kukanda mgongo kiuno na tumbo mashine haiguswi na maji moto hata kidogo , km mkeo kaoshewa maji moto mrudishe akashonwe upya kwani nyuzi zote zitakuwa zimeachia mashine itakuwa kubwa balaa
 
kussy

kussy

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2010
Messages
359
Likes
17
Points
35
kussy

kussy

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2010
359 17 35
inaonekana wengi wenu hamjaoa! mkioa mtajua kwa nini ati mke apaswa akandwe akijijfungua.
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
nadhani ni mazoezi tu yanatakiwa...hio ya kukandwa haisadii chochote...
sijazaa so sijui!:teeth:
 
kussy

kussy

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2010
Messages
359
Likes
17
Points
35
kussy

kussy

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2010
359 17 35
du! pole sana! utajua tuu labda uwe sister, kukandwa kunasaidia kutoa uchafu wote unaobaki ndani ya mwili baada ya kujifungua usipofanya hivyo uchafu utakusumbua ati, mi nimemkanda sana mke wangu so i know!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,716
Likes
2,646
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,716 2,646 280
wewe ungeuliza uelezwe maji ni ya kukanda mgongo kiuno na tumbo mashine haiguswi na maji moto hata kidogo , km mkeo kaoshewa maji moto mrudishe akashonwe upya kwani nyuzi zote zitakuwa zimeachia mashine itakuwa kubwa balaa
Kwani unadhani niwoye lazima waongezwe njia na kushonwa??
 
D

DR. Mlay

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
3
D

DR. Mlay

Member
Joined Nov 8, 2010
26 0 3
Hakika usilolijua ni sawa na usiku wa giza!!!!!!!!!!!!!Kuwa uyaone mkuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:bump:
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Hivi mkijifungua kwanini mkandwe??maji chini??simuache tu!!mnywe antibiotics basi.
we naye kwa mada za nanihii!.....hivi we huwa unafikiria nini hasa? kwanzan umewowa? ukijibu hilo nitakujibu..
 
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
553
Likes
3
Points
35
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
553 3 35
Kwani unadhani niwoye lazima waongezwe njia na kushonwa??
Asiyeongezwa njia atakuwa kajaliwa atoe hata fedha kwa dr ili aipunguze upana kwa kuishona vinginevyo atakuwa kila anakimbiwa au akumbane na mwenye mguu wa mtoto ndiyo watawezana
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
Asiyeongezwa njia atakuwa kajaliwa atoe hata fedha kwa dr ili aipunguze upana kwa kuishona vinginevyo atakuwa kila anakimbiwa au akumbane na mwenye mguu wa mtoto ndiyo watawezana

nahisi ni theory tu za kubuni zinazoongelewa huko mitaani,hazina chembe ya ukweli...
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
246
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 246 160
Munafanya mchezo na kuzaa jamani? Hebu fanyeni jokes na vitu vyengine pale ni roho mkononi.

Heshima wekeni kwa mama zenu na wake zenu wanaowaletea watoto na nyinyi mukafurahia.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Hivi mkijifungua kwanini mkandwe??maji chini??simuache tu!!mnywe antibiotics basi.
MAMBO mengne hayaitaj ujuaji
umezaliwa umekuwa mzima mshukuru mungu
usiangali enyuma na kuanza kunyosha kidole mbona ivi mbona vile....apana
mambo ingne karibu karibu na laana ivi
 
S

shosti

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
4,948
Likes
35
Points
145
S

shosti

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
4,948 35 145
naona mazoea tu haisaidii chochote
 
I

Ikunda

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2010
Messages
720
Likes
3
Points
35
I

Ikunda

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2010
720 3 35
maji moto kwa nyakati zile ni za kukanda mgongo, tumbo na mgongo tu kwa bibi hapana kabisa. na injasaidia kumaliza uchafu na kujisikia vizuri
 
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
2,646
Likes
135
Points
160
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
2,646 135 160
umesema kweli kiongozi, hiyo kazi tumeifanya sana kwa wale wenye wake na wakajaliwa watoto, kwa ambao hawajaoa hawatakuelewa kabisa mkuu.
du! pole sana! utajua tuu labda uwe sister, kukandwa kunasaidia kutoa uchafu wote unaobaki ndani ya mwili baada ya kujifungua usipofanya hivyo uchafu utakusumbua ati, mi nimemkanda sana mke wangu so i know!
 

Forum statistics

Threads 1,236,755
Members 475,220
Posts 29,267,850