Kwa nini wanawake huwa katili kwa watoto au ndugu wasio wao?

Red Giant

JF-Expert Member
Mar 9, 2012
12,053
2,000
Na hii sio kwa binadamu tu ni hata wanyama. Utakuta kuku anadonoa watoto wa wengine tu wa kwake hata siku moja. Kuna documentary inaitwa chimpanzee 2012 . kisokwe kilifiwa na mamayake kikawa kinaenda kwa mamaza wengine wanakifukuza mpaka kikawa kinalelewa na sokwe dume.

Ukienda kuishi kwa ndugu bora uwe ni ndugu wa mwanamke ukiwa wa mwanaume utabaguliwa au kunyanyaswa sana hili mi mwenyewe nimewahi experience. Pia baba wakambo anaweza kukuta analea watoto wote kwa usawa lakini mama wa kambo huwa katili sana.

Ni kwanini wanawake au wanyama jike huwa hivi?
 

matumbo

JF-Expert Member
Jul 9, 2011
7,190
1,250
Ngoja nijibu kitaalam kidogo.

mwanamke ameumbwa na ushetani mwingi sana, na hili ni swala la kimaumbile.

Mwanamke anaenda period kila mwezi kwa hiyo ile damu ambayo ina asili ya uchafu inavutia viumbe wabaya kama mapepo wachafu na majini kujificha kwenye mwili wa mwanamke.


Ndio maana ata makanisani wakikemea wanaoangaika zaidi ni wanawake.

Nafikiri mmeipata kidogo elimu hapa.
 

Red Giant

JF-Expert Member
Mar 9, 2012
12,053
2,000
Ngoja nijibu kitaalam kidogo.

mwanamke ameumbwa na ushetani mwingi sana, na hili ni swala la kimaumbile.

Mwanamke anaenda period kila mwezi kwa hiyo ile damu ambayo ina asili ya uchafu inavutia viumbe wabaya kama mapepo wachafu na majini kujificha kwenye mwili wa mwanamke.


Ndio maana ata makanisani wakikemea wanaoangaika zaidi ni wanawake.

Nafikiri mmeipata kidogo elimu hapa.
mh! hii kali, unataka kusema wamekuwa programmed hivyo?. mbona matetea hayaendi period lakini yanaact the same?
 

Jael

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
68,347
2,000
duuuuh!! kuna ukweli hapa japo sio wote jamani, ila wanawake kwakweli tu viumbe wa ajabu sn
 

KIKOSIKAZI

JF-Expert Member
Aug 12, 2014
2,224
2,000
Hata Maofisini,maboss wanaume tuko poa sana issue kwa wanawake.Tene ukute hajaolewa au ni tasa.........hali ni mbaya
 

suregirl

JF-Expert Member
Jun 8, 2012
6,077
1,225
Hata Maofisini,maboss wanaume tuko poa sana issue kwa wanawake.Tene ukute hajaolewa au ni tasa.........hali ni mbaya
Ukute traffic wa kike kapewa mshtakiwa wa kike hivo atakavompeleka puta hatupendan sisi hatupendani ugomvi kidogo mnuno mwaka wanaume wakigombana.hata round hawachukui tayar washawekana.sawa sie kina amina mama we tuna.roho za husda chuki fitna uhasama
 

matumbo

JF-Expert Member
Jul 9, 2011
7,190
1,250
mh! hii kali, unataka kusema wamekuwa programmed hivyo?. mbona matetea hayaendi period lakini yanaact the same?
Ndio hivyo mkuu, hii kitu mimi nilifanyia tafiti ya kitaalam kabisa mwishoni tukapata hii results.

Unajua mwanamke ana roho mbaya sana akikosa wa kumchukia anajichukia mpaka mwenyewe.
 

Red Giant

JF-Expert Member
Mar 9, 2012
12,053
2,000
Ukute traffic wa kike kapewa mshtakiwa wa kike hivo atakavompeleka puta hatupendan sisi hatupendani ugomvi kidogo mnuno mwaka wanaume wakigombana.hata round hawachukui tayar washawekana.sawa sie kina amina mama we tuna.roho za husda chuki fitna uhasama
unafikiri ni kwanini iko hivyo?
 

suregirl

JF-Expert Member
Jun 8, 2012
6,077
1,225
unafikiri ni kwanini iko hivyo?
Roho mbaya tu!! Hatuna imani kwenye mioyo yetu na asilimia kubwa ya girls tupo hivo japo s wote kama mtu s msengenyaj atakua mfitinishaji atakua mnafki ataleta uhasama uchonganishi halaf hata ulimbukeni unachangia
 

kukumega

JF-Expert Member
Aug 2, 2013
1,134
1,500
Mi nadhani binadamu hatupaswi kuishi kama wanyama. Tumeumbwa kwa namma ya kipekee ukilinganisha na wanyama. Tunapoisha kama wanyama ni sasa na kuukataa ubinadamu wetu. Wanawake badilikeni basi muishi kama binadamu na si kama wanyama.
 

Econometrician

JF-Expert Member
Oct 25, 2013
10,633
2,000
Ndo maana wanasema mwanamke ni mwanamke tu,hata awe amesoma na kupata degree 20.wanawake wote 99.9% wana ubinafisi sana na IQ zao ni ndogo hata akijifanya ana uelewa mpana ktk jambo fulani machoni mwa watu mwisho wa siku lazima atarudia asili yake.
Ila wengi wanafanya hivo kutokana na mazingira aliyo lelewa na mama zao.
 

suregirl

JF-Expert Member
Jun 8, 2012
6,077
1,225
Ndo maana wanasema mwanamke ni mwanamke tu,hata awe amesoma na kupata degree 20.wanawake wote 99.9% wana ubinafisi sana na IQ zao ni ndogo hata akijifanya ana uelewa mpana ktk jambo fulani machoni mwa watu mwisho wa siku lazima atarudia asili yake.
Enh kila mtu ana mapungufu yake hatujakamilika wapo walozid tupo wenye afadhali usituunganishe kwenye msafara wa kenge sie hatumo
 

Karucee

JF-Expert Member
Mar 11, 2012
14,725
2,000
When we love, our love knows no bounds.

We protect what is ours with a passion sometimes at the cost of being deemed heartless and cruel.[JFMP3][/JFMP3]
 

bibi.com

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
1,154
1,225
Ni watu wachache sana wanaweza lea mtoto wa mwingine kama wake. Ndio maana cases za kubakwa wtt wa kambo zipo sana ila hazisemwi. Nimeona baba wa kambo wakibagua wtt wa kambo na nimeona mama wa kambo wazuri tu

Kina mama wanaonekana wana roho mbaya kwa kuwa muda mwingi wao ni walezi wanakaa na ndugu na wtt wa kambo huwezi compare na baba anayeonekana usiku tu wala hajui ni maudhi gani mke kapitia.
Binadamu wote tuna roho mbaya ndio maana madhambi ni mengi sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom