kwa nini wanaume wengi wanalala huku mkono mmoja ndani ya boxer??


Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,212
Likes
2,267
Points
280
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,212 2,267 280
mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 26.kuna swali huwa nina jiuliza sana ila nakosa jibu.nilipokua boarding ya wavulana niliona vijana wengi wakilala wanaweka mkono ndani ya boxer,na hata nilipokua chuo niliona tena jambo hili,na nadhani inakuja automatically tu,na mimi ni mhanga wa hiyo tabia,yani ukiamka najikuta mkono uko ndani ya boxer,hii inasababishwa na nini??is it involuntary action to some other guys??
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,629
Likes
1,152
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,629 1,152 280
na sie tusiokuwa tunalala na boxer inakuwaje? itakuwa majamaa wanalinda modushelele yao isiibiwe maana watu wana jealoisy wakiona una kitu kikubwa
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,674
Likes
52
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,674 52 145
na sie tusiokuwa tunalala na boxer inakuwaje? itakuwa majamaa wanalinda modushelele yao isiibiwe maana watu wana jealoisy wakiona una kitu kikubwa
Wewe huwa unaweka mkono wako wapi ukilala??
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,596
Likes
159
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,596 159 160
mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 26.kuna swali huwa nina jiuliza sana ila nakosa jibu.nilipokua boarding ya wavulana niliona vijana wengi wakilala wanaweka mkono ndani ya boxer,na hata nilipokua chuo niliona tena jambo hili,na nadhani inakuja automatically tu,na mimi ni mhanga wa hiyo tabia,yani ukiamka najikuta mkono uko ndani ya boxer,hii inasababishwa na nini??is it involuntary action to some other guys??
Wanaogopa mke Mkali akiikata akikimbia nayo
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Likes
53
Points
45
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 53 45
mazoea na kujiendekeza!
mimi sikufurahishwa na hiyo tabia nilijitahidi kuto-kuizoea toka nikiwa sekondari nikaweza
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,320
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,320 280
Kuna maswali hayana namna rahisi ya kupata majibu...
Wapo watu ambao hulala wananyonya vidole, wengine lazima aangalie juu n.k.
Kushika maungo ya kiume binafsi nilikua nikitafsiri ni namna ya kujikinga na baridi kwani ni namna pekee ya kuhifadhi viganja kwenye jotoridi maridhawa endapo tu mtu aatajikunyata.
 
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,212
Likes
2,267
Points
280
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,212 2,267 280
mazoea na kujiendekeza!
mimi sikufurahishwa na hiyo tabia nilijitahidi kuto-kuizoea toka nikiwa sekondari nikaweza
nilikua nikitaka kujua hasa hii inatokana na kitu gani??yani its automatic ukiamka unakuta umeshika pipe,,,
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,427
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,427 280
wanalinda dudu zisipotee
 
muuza ubuyu

muuza ubuyu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
2,767
Likes
899
Points
280
muuza ubuyu

muuza ubuyu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
2,767 899 280
Titans, mbona umewasahau wanamziki wa ubongo fleva? wanamziki hawa wa kisasa wao wanaimba wakirukaruka na wakiwa wameshika 'mike' huku mkono mwingine umeshika kunako dushelele, sijui ni kwa nini?
mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 26.kuna swali huwa nina jiuliza sana ila nakosa jibu.nilipokua boarding ya wavulana niliona vijana wengi wakilala wanaweka mkono ndani ya boxer,na hata nilipokua chuo niliona tena jambo hili,na nadhani inakuja automatically tu,na mimi ni mhanga wa hiyo tabia,yani ukiamka najikuta mkono uko ndani ya boxer,hii inasababishwa na nini??is it involuntary action to some other guys??
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
7,656
Likes
2,870
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
7,656 2,870 280
Kwanza inaonyesha kwamba wewe ni mwafrika halisi.
Pili ni nia ya kumtuliza Bwana Juma aache hasira, kwa sababu hasira hasara na hakuna wa
kuipunguza!
 
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,188
Likes
1,745
Points
280
Hoshea

Hoshea

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,188 1,745 280
ile kitu huwa hivi according to my knowledge sijawai fundishwa niliwazaga tu mwenyewe, kwanza kabisa that's a reflex action it is performed without a conscious thought, watu wengi hupeleka mikono mule mishale ya alfajiri hivi hakuna anaelalaga mikono kaweka kule ukiona mtu saa nne za usiku kalala mikono ipo mule ujue he was either horny au alikuwa anapiga puli, u know kukiwa kunakucha lazima mwanaume rijali uamke umedindisha, sasa ile hali the brain becomes aware of it hata kabla hujafungua macho, sasa mikono huwa inafanya kama vile kuizuia hivi isionekane bcoz tumelelewa tukijua ile kitu haipaswi kusimama ikaonekana. Mchana ukiwa conscious ukadindisha lazima ufiche isionekane unless kama upo na manzi ako au sex partner labda mwataka michana hivi au romance ndo ye mwenyewe anaweza iona lkn nje nje utajitahidi kuificha isionekane si ndio? now the same applies to asubuhi, except ya asubuhi huwa inazibwa without an individual being aware of it, swaiba ubongo kiungo cha ajabu sana hakuna mfano hufanya kazi 24/7 mchana usiku, kwa mtu alive ubongo husimama kufanya kazi when one meditates only.
Correct me if am wrong.
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
47
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 47 0
Mie nikiamka nakuta mkono upo kwenye ke ya mamsap!
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Likes
22
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 22 135
Wanaofanya hivyo si wanaume bali watoto. Mbona mimi sifanyi hivyo wala sikufanya hivyo hata nilipokuwa nasoma hizo shule zako? Tafuta gea nyingine mwanangu.
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,102
Likes
7,422
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,102 7,422 280
Titans hiyo avatar yako!!mi nikadhani ulitembelea tu kwenye bweni la wavulana!!
 
Last edited by a moderator:
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
sio wanaume sema wavulana,wanaume wanailaza kwenye sero yake.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
Mlalaji chunga mzigo wako!!! unamkumbuka Lorena Bobbit!? Huyu bi dada baada ya kasheshe za hapa na pale na mumewe akaona dudu ndiyo inampa kichwa mumewe basi akasubiri amelala akaingia na bisu lake kubwa na akaikata karibu yote. Njemba ingekuwa imeweka mkono kwenye dudu lazima ingestuka kabla mkewe hajaanza ukatili wake wa kukata dudu yote ya mumewe kisha kwenda kuitupa.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Lol. I thought ni tabia mbaya tu mtu anajifunza utotoni. College room mate wangu mdada, alikuwa anaweka mikono sana ndani ya suruali. Kumbe anachezea nywele manake amefuga haswaa. Kinyaa!
 

Forum statistics

Threads 1,235,914
Members 474,863
Posts 29,240,390