Kwa nini wanaolia kwenye msiba ni wanawake peke yake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wanaolia kwenye msiba ni wanawake peke yake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Aine, Jan 5, 2012.

  1. A

    Aine JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Heri ya mwaka mpya wana jf woote

    Mara nyingi nimekuwa najiuliza maswali mara niendapo kwenye msiba, wanawake huwa wanaliiiia kwenye msiba hata kama aliyekufa hawamjui, mwanamke atalia kwa uchungu na makamasi yatawatoka, lakini wanaume utawaona wapo tuu wanahangaika kufunga maturubai na kazi zingine.

    Hivi umewahi kujiuliza kama mimi ni kwanini wanaume hawalii kwenye msiba?

    Au kama kuna wataalam watujuze ni kwanini hasa, whyyyyyyy!!!!!!!
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    alie kwambia wanaume hawalii ni nani?
     
  3. A

    Aine JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni mimi aine
     
  4. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aujuaye uchungu wa kuzaa ni mwanamke! Kwa kuwa wanazaa kwa uchungu sana, vivyo hivyo hukumbuka ule uchungu anapotutoka huyo mtu, ingawa pasipo wao kujua! Namin hata wewe kama kuna kitu ulikisotea mda mrefu na kikawa na umhim mkubwa kikipotea lazima uumie sana! Lakin pia tunatofautia ktk wiwango vya huruma! I mean mwanamke hana uwezo mkubwa wa kuhifadhi Uchungu, hasira moya kama mwanaume! Nawashauri wanawake lieni sana maana inatoa sumu mioni mwenu!
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,949
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Wanaume wanalia ndani kwa ndani.(KWA VIBRATION)
     
  6. B

    Baba Mchungaji Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siyo tu kulia Misibani bali hata kushangilia sana kwenye sherehe kama vile harusi, mahafali, sikukuu za kuzaliwa na nyinginezo. hii inatokana na wanawake kuwa na vionjo na hisia zaidi kuliko wanaume!.
     
  7. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kuna wanaume wanalia...nilishawahi enda msiba huyo kaka alifiwa na mkewe mtarajiwa a week before harusi yao. Yule kaka alilia mpaka akazimia. So si kwamba wanaume hawalii completely misibani. Inatokea cases hulia pia.
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  9. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    ...hapa bana!...huyo jamaa kwenye hiyo picha amevuka mipaka ya uanaume..
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  11. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,299
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    huyu c mwanaume ni Mtoto wa KIUME
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,949
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Huyu halii ndio sura yake ilivyo,2nakaa nae jirani.
     
  13. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanaliaga nyuma ya mlango yakiwasibu,hawapendi kulia mbele za watu!
     
  14. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,297
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wanawake viumbe dhaifu, sio msibani tu, hata wakisikia raha utamu wanalia tu
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,494
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    wanapenda kulialia...hata kwenye vitu vinavowapa utamu wanalia
     
  16. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tena kwenye utamu kelele huwa juu sana.
     
  17. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wanawake hawana koromeo ndio maana wanalia ila men wanazo zinablock kilio.
     
  18. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    ukilia unaondoa machungu then unasahau ila ukilia ndani kwa ndani uchungu unajilundika mwishowe unaugua vidonda vya tumbo, kisukari, shinikizo la damu n.k
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Wanawake tuna roho nyepesi, huwa tunaona tukilia ndio tunapata nafuu.
     
  20. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,619
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Huyu nani au ni Mizengo Kayanza???
     
Loading...