Kwa nini wanakimbia radio one/itv


Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
868
Likes
49
Points
45
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
868 49 45
Jamani ndugu wadau, naomba mnifahamishe mana sasa hivi kuna lindi kubwa la wafanyakazi wa IPP media kukimbia na kwenda kufanya kazi kwenye vituo vingine vya radio au television. Kwani kuna tatizo gani pale IPP media? Juzi tu nasikia Mirald Ayo na Regina Mwalekwa wamekimbilia clouds.

Mwenzenu nijuzeni kuhusu hili, mwenye kufahamu amabye pia ni mfanyakazi au anahusika na IPP media ruksa kumwaga siri ya hii kampuni kongwe kwenye maswala ya habari.

Naomba kuwasilisha
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Wawili tu wanakufanya upige yowe? unajua wangapi walioondoka clouds kwa mwaka huu pekee??

tafakari
 
Anfaal

Anfaal

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
1,157
Likes
7
Points
0
Anfaal

Anfaal

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
1,157 7 0
Huenda mnasakama vyombo vya habari kwa kuwa ndio wanaofahamika. Watu wengi huhama mahali walipo kwa ajili ya kutafuta challenges na opportunities. Sasa mtu akihama kuna tatizo? Inamaana huko mtaani watu hawaachi kazi na kukimbilia sehem nyingine? Ni sehem ya maisha kusonga mbele.
 
n00b

n00b

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
961
Likes
160
Points
60
n00b

n00b

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
961 160 60
Ni jambo la kawaida wafanyakazi kuacha, makampuni mangapi watu wanaacha kazi? Who is Regina mpaka kuhama kwake kuwe issue? Mi kama mwajili natambua kuwa employees saa yoyote wanaweza kuacha kazi na wako huru na siwapi mikataba ya kuwafunga!

Halafu, pale Radio One/ITV kuna yule mama mkuu wa kitengo ndo huwa analalamikiwa na kila mfanyakazi anayeacha kazi, ni wa kuangaliwa sana. Nina imani na mzee Mengi na najua anaweza kuchunguza nini chanzo, cannot blame him katika masuala ya uajili
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,533
Likes
7,401
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,533 7,401 280
Hapo Clouds kwenyewe wangapi wameshahama kwa mwezi wa November pekeyake?
 
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
667
Likes
15
Points
35
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
667 15 35
Mtoa mada,naona maslahi zaidi ndiyo yanayowafanya watu waache kazi. Lakini sidhani kwamba IPP inaongoza, unaona hivyo sababu unawajua hao watangazaji. Kuna makampuni madogo tu,watu wanaondoka zaidi ya 20 kwa mwaka.
 
M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2008
Messages
1,111
Likes
10
Points
135
M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2008
1,111 10 135
Wawili tu wanakufanya upige yowe? unajua wangapi walioondoka clouds kwa mwaka huu pekee??

tafakari
sasa na wewe unamuuliza swali ili iweje? hujamjibu bado kama unajua sema tusikie NASI TUJUE BILA MASHINDANO
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
3,790
Likes
1,340
Points
280
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
3,790 1,340 280
Poor internal marketing, focus ya kampuni nyingi ni kutazama wateja wa nje na kusahau wateja wa ndani ambao ndio staff. Mara nyingi kampuni hizi promotion ni kwa know who? na sio merits.

Popote pale sababu kubwa ni boss kwanza zingine zinafuata, wasimamizi ndio noma.
 
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
868
Likes
49
Points
45
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
868 49 45
Wawili tu wanakufanya upige yowe? unajua wangapi walioondoka clouds kwa mwaka huu pekee??

tafakari
kaka sio wawili, IPP Media kwa mwaka huu imeondokewa na wafanyakazi wengi sana, noja nikutajie ninao wakumbuka. 1. Kijo, 2. Muro, 3. maimatha, 4. ze comedy group, nk. Halafu hawa wanaanza kazi wakiwa sio maarufu, lakini wakipata tu umaarufu wanachapa lapa kwingineko. Halafu sijalalamika ila nilitaka kujua ni kitu gani kinawakimbiza huko?
 
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
868
Likes
49
Points
45
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
868 49 45
Huenda mnasakama vyombo vya habari kwa kuwa ndio wanaofahamika. Watu wengi huhama mahali walipo kwa ajili ya kutafuta challenges na opportunities. Sasa mtu akihama kuna tatizo? Inamaana huko mtaani watu hawaachi kazi na kukimbilia sehem nyingine? Ni sehem ya maisha kusonga mbele.
nakubaliana na wewe, kumbe moja ya sababu ni maslahi
 
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
868
Likes
49
Points
45
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
868 49 45
Hapo Clouds kwenyewe wangapi wameshahama kwa mwezi wa November pekeyake?
naomba tusaidiane kuwaorodhesha wote waliokimbia clouds, mimi najua Gadner ndio ameng'atuka wengine siwajui
 
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
868
Likes
49
Points
45
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
868 49 45
Mtoa mada,naona maslahi zaidi ndiyo yanayowafanya watu waache kazi. Lakini sidhani kwamba IPP inaongoza, unaona hivyo sababu unawajua hao watangazaji. Kuna makampuni madogo tu,watu wanaondoka zaidi ya 20 kwa mwaka.
halafu kuna mdau kanidokezakuwa pamoja na maslahi ila pale IPP hakuna ajira zaidi ya kuwa kibarua muda mrefu, je kuna ukweli wowote juu ya hili waungwana?
 
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
868
Likes
49
Points
45
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
868 49 45
sasa na wewe unamuuliza swali ili iweje? hujamjibu bado kama unajua sema tusikie NASI TUJUE BILA MASHINDANO
si ndio hapo mkuu, mana kama unajua unaorodhesha ili nasi tujue, maana hapa tupo kwa ajili ya kujadiliana, yale majadiliano ndio huzaa muafaka. Ninacho fahamu mimi si kila mtu anajua kila kitu bana, tusaidie wajameni
 
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
868
Likes
49
Points
45
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
868 49 45
Ni jambo la kawaida wafanyakazi kuacha, makampuni mangapi watu wanaacha kazi? Who is Regina mpaka kuhama kwake kuwe issue? Mi kama mwajili natambua kuwa employees saa yoyote wanaweza kuacha kazi na wako huru na siwapi mikataba ya kuwafunga!

Halafu, pale Radio One/ITV kuna yule mama mkuu wa kitengo ndo huwa analalamikiwa na kila mfanyakazi anayeacha kazi, ni wa kuangaliwa sana. Nina imani na mzee Mengi na najua anaweza kuchunguza nini chanzo, cannot blame him katika masuala ya uajili
sawa kabisa mkuu, yawezekana hayo yote uliyoyasema yakawa ni sababu tosha, big up kwa majibu mazuri
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
kila penye entrance, there should be a corresponding exit!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Biashara yenyewe ikiwa inalega lega mtu anabadilisha au anaacha kabisa.
Maslahi na heshma kazini. Hata kama mnanilipa vizuri lakini heshma yenu inashuka lazma nitaacha.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
sasa na wewe unamuuliza swali ili iweje? hujamjibu bado kama unajua sema tusikie NASI TUJUE BILA MASHINDANO
unashangaa nini wakati watanzania ndiyo tulivyo
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Mara nyingi kuhama mahali pa kazi ni maslahi tu, so ni mtazamo wa mtu mwenyewe!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
kaka sio wawili, IPP Media kwa mwaka huu imeondokewa na wafanyakazi wengi sana, noja nikutajie ninao wakumbuka. 1. Kijo, 2. Muro, 3. maimatha, 4. ze comedy group, nk. Halafu hawa wanaanza kazi wakiwa sio maarufu, lakini wakipata tu umaarufu wanachapa lapa kwingineko. Halafu sijalalamika ila nilitaka kujua ni kitu gani kinawakimbiza huko?
hivi maimatha alikua itv au east african?
 

Forum statistics

Threads 1,236,025
Members 474,926
Posts 29,243,843