Yoda

JF-Expert Member
Jul 22, 2018
39,501
50,121
Ugali ni chakula cha kushangaza ambacho hupendwa sana na watu wengi Africa Mashariki, kati na magharibi. Tatizo la ugali ni kwamba hauna ladha, hauliki wenyewe bila chakula cha ziada.

Wazungu waliotuletea mahindi Africa karne ya 17 wao hawali ugali, wachache wanaokula wameendelea kula mahindi ya kuchemsha badala ya ugali.

Hakuna namna Waafrika tumeingizwa kingi kwenye hiki chakula kweli??
 
Tuishukuru mizungu kwa kuleta ugali.

1000145620.jpg


1000145622.jpg
 
Ugali ni chakula cha kushangaza ambacho hupendwa sana na watu wengi Africa Mashariki, kati na magharibi. Tatizo la ugali ni kwamba hauna ladha, hauliki wenyewe bila chakula cha ziada.

Wazungu waliotuletea mahindi Africa karne ya 17 wao hawali ugali, wachache wanaokula wameendelea kula mahindi ya kuchemsha badala ya ugali.

Hakuna namna Waafrika tumeingizwa kingi kwenye hiki chakula kweli??
Crap
 
Ugali ni chakula cha kushangaza ambacho hupendwa sana na watu wengi Africa Mashariki, kati na magharibi. Tatizo la ugali ni kwamba hauna ladha, hauliki wenyewe bila chakula cha ziada.

Wazungu waliotuletea mahindi Africa karne ya 17 wao hawali ugali, wachache wanaokula wameendelea kula mahindi ya kuchemsha badala ya ugali.

Hakuna namna Waafrika tumeingizwa kingi kwenye hiki chakula kweli??
Ugali ni varieties tu ya Mahindi. Hata wazungu wanakula sana vyakula vinavyotokana na Mahindi


Moja ya Sababu watu wa Ughaibuni wanakuwa wanene na kupata magonjwa ya kisasa ni hayo mahindi.

Sisi tuna afadhali sana compare na hao walioyaleta.
 
Ugali ni chakula cha kushangaza ambacho hupendwa sana na watu wengi Africa Mashariki, kati na magharibi. Tatizo la ugali ni kwamba hauna ladha, hauliki wenyewe bila chakula cha ziada.

Wazungu waliotuletea mahindi Africa karne ya 17 wao hawali ugali, wachache wanaokula wameendelea kula mahindi ya kuchemsha badala ya ugali.

Hakuna namna Waafrika tumeingizwa kingi kwenye hiki chakula kweli??
Uji mgumu 😂😂
 
Back
Top Bottom