Kwa nini wakwale wanakimbilia JF???

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,167
2,000
Nimekuwa nikifuatilia thread za MMU nikakuta nyingi ni za wapya nimeshutuka!!Utakuta zakutaka wake za watu,kutaka mimama,Wanaume lakini waliooa,wanataka mwanamke mwenye uwezo sasa nashindwa kujua je hukukumeingiliwa na wakwale??Au hawa watu ni warika gani hawaogopi UKIMWI??:angry:
 

GY

JF-Expert Member
Nov 2, 2009
1,280
1,170
Nimekuwa nikifuatilia thread za MMU nikakuta nyingi ni za wapya nimeshutuka!!Utakuta zakutaka wake za watu,kutaka mimama,Wanaume lakini waliooa,wanataka mwanamke mwenye uwezo sasa nashindwa kujua je hukukumeingiliwa na wakwale??Au hawa watu ni warika gani hawaogopi UKIMWI??:angry:

Never Be Afraid To Say what you feel, You can only Die once!!!
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,215
2,000
Nimekuwa nikifuatilia thread za MMU nikakuta nyingi ni za wapya nimeshutuka!!Utakuta zakutaka wake za watu,kutaka mimama,Wanaume lakini waliooa,wanataka mwanamke mwenye uwezo sasa nashindwa kujua je hukukumeingiliwa na wakwale??Au hawa watu ni warika gani hawaogopi UKIMWI??:angry:
Hivi umejaribu kuzichunguza threads zako mwenyewe?
Nipe jibu kabla sijazibandika hapa moja baada ya nyingine!
 

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Jan 4, 2009
2,474
1,225
Nimekuwa nikifuatilia thread za MMU nikakuta nyingi ni za wapya nimeshutuka!!Utakuta zakutaka wake za watu,kutaka mimama,Wanaume lakini waliooa,wanataka mwanamke mwenye uwezo sasa nashindwa kujua je hukukumeingiliwa na wakwale??Au hawa watu ni warika gani hawaogopi UKIMWI??:angry:
Si ndo zinashabikiwa?! angalia hata idadi za post ya jukwaa hili...!!
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,215
2,000
Moja hii hapa!
HUYU-DEMU.
Mkuu, siyo mambo ya UKWARE kama unavyoita...MAPENZI YANAIFANYA DUNIA HII IZUNGUKE SAWIA KWENYE MHIMILI WAKE..
 

Lizzy

JF-Expert Member
May 25, 2009
23,276
2,000
Ndizo zinazopendwa...i guess zinachangamsha maana watu watachangia mpaka basi wee!Ukiweka kitu serious kidogo watu wanachungulia tu na kupita!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom