Kwa Nini Waislamu Ndiyo Wahanga Wakuu Katika Matukio ya CHADEMA?


Status
Not open for further replies.
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Likes
97
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 97 145
Nimetafakari matukio ya mauaji na majeruhi yanayotokea katika mikutano na harakati nyingi za CHADEMA na kubaini kuwa mara nyingi wahanga wakuu ni wale wenye majina ya Kiislamu. Ebu tuangalie katika matuki machache yafuatayo:

Maandamano ya CHADEMA Morogoro-Marehemu Ally Zona

Maandamano ya CHADEMA Arusha January, 11-Marehemu Ismail Omari (37) na wengineo

Mkutano wa CHADEMA Arusha June, 13-Sharifa Jumainne (mahututi), Abubakar Adam (majeruhi), Fahad (miaka 7, majeruhi), Ramadhani Juma (Marehemu), Amir Ally (marehemu)

Viongozi wa kisiasa waliokamatwa na kuswekwa ndani katika tukio la jana Soweto-Makamu mwenyekiti wa CHADEMA bara, Mzee Said Amour Arfi, Mustafa Akonay (Mbulu)
 
M

Msema yote

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
451
Likes
133
Points
60
M

Msema yote

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
451 133 60
Huna lolote ns mada yako ya udini, umekusudia kuchonganisha nahakika umetumwa na magamba
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Nimetafakari matukio ya mauaji na majeruhi yanayotokea katika mikutano na harakati nyingi za CHADEMA na kubaini kuwa mara nyingi wahanga wakuu ni wale wenye majina ya Kiislamu. Ebu tuangalie katika matuki machache yafuatayo:

Maandamano ya CHADEMA Morogoro-Marehemu Ally Zona

Maandamano ya CHADEMA Arusha January, 11-Marehemu Ismail Omari (37) na wengineo

Mkutano wa CHADEMA Arusha June, 13-Sharifa Jumainne (mahututi), Abubakar Adam (majeruhi), Fahad (miaka 7, majeruhi), Ramadhani Juma (Marehemu), Amir Ally (marehemu)

Viongozi wa kisiasa waliokamatwa na kuswekwa ndani katika tukio la jana Soweto-Makamu mwenyekiti wa CHADEMA bara, Mzee Said Amour Arfi, Mustafa Akonay (Mbulu)
Udini huu Moods........mbona hutaji Mwangosi Daudi, Na waathirika maelefu wa huko Arusha, mbona hutaji wabunge wengine waliokamatwa na Arfi , vinginevyo inaonyesha kuwa CDM sio cha wakristo kama mlivyotaka kuiaminisha dunia bali ni cha wote ndio maana maafa huwafika wote .......ila huu ulioandika ni uharo.....
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
62
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 62 145
Nimetafakari matukio ya mauaji na majeruhi yanayotokea katika mikutano na harakati nyingi za CHADEMA na kubaini kuwa mara nyingi wahanga wakuu ni wale wenye majina ya Kiislamu. Ebu tuangalie katika matuki machache yafuatayo:

Maandamano ya CHADEMA Morogoro-Marehemu Ally Zona

Maandamano ya CHADEMA Arusha January, 11-Marehemu Ismail Omari (37) na wengineo

Mkutano wa CHADEMA Arusha June, 13-Sharifa Jumainne (mahututi), Abubakar Adam (majeruhi), Fahad (miaka 7, majeruhi), Ramadhani Juma (Marehemu), Amir Ally (marehemu)

Viongozi wa kisiasa waliokamatwa na kuswekwa ndani katika tukio la jana Soweto-Makamu mwenyekiti wa CHADEMA bara, Mzee Said Amour Arfi, Mustafa Akonay (Mbulu)

Chama makini kisicho na udini kitakuwa na wanachama wa dini zote tofauti na chama cha kidini kitakuwa na wanachama wa dini yake tu. Chadema ni Chama Makini sana na kinapendwa na waumini wa dini zote na zile ambazo hazijazaliwa. Wahanga uliowaorodhesha hapo juu ni ushahidi kuwa Chadema ina wanachama wa dini zote isipokuwa wewe umechambua majina ya wale wanachama wa dini moja. Hata hivyo Mungu awasamehe makosa yao na awapokee katika ufalme wake, Amina!!
 
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Likes
97
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 97 145
Huna lolote ns mada yako ya udini, umekusudia kuchonganisha nahakika umetumwa na magamba
Inawezekana nawe ni muahanga wa kujua kaundika kabla ya kujua kusoma!
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,040
Likes
3,914
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,040 3,914 280

Chama makini kisicho na udini kitakuwa na wanachama wa dini zote tofauti na chama cha kidini kitakuwa na wanachama wa dini yake tu. Chadema ni Chama Makini sana na kinapendwa na waumini wa dini zote na zile ambazo hazijazaliwa. Wahanga uliowaorodhesha hapo juu ni ushahidi kuwa Chadema ina wanachama wa dini zote isipokuwa wewe umechambua majina ya wale wanachama wa dini moja. Hata hivyo Mungu awasamehe makosa yao na awapokee katika ufalme wake, Amina!!
Mwisho wa kunukuu
 
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
2,208
Likes
9
Points
0
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2011
2,208 9 0
kwanini mnauchokonoa sana UDINI? acheni upumbavu wenu wa kuleta mambo ya udini humu jamvini
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,114
Members 490,296
Posts 30,471,953