Kwa nini wadada mkipewa lifti, mnatoa namba hata kama hamjaombwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini wadada mkipewa lifti, mnatoa namba hata kama hamjaombwa?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MKATA KIU, Jan 26, 2012.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,118
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Habari zenu warembo wote wa jamii forums, kwa muda mrefu nimekutana na hili jambo, kama mnavyojua mjini usafiri shida hasa mida ya kwenda vibaruani, so unapomsaidia mtu lifti hasa mdada unakuta akifika ofisini kwake/ college anafosi umuombe namba (direct or indirect) hata kama haukuwa na interest nae, na katika stories na vijana wenzangu kibaruani wengi wamekutana na that situation,,, Warembo tupeni majibu jamvini hii inakuaje?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Dereva hata wa gari la Mkaa anaishia kupendwa sana na wanawake!
    There is a secret behind driving!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Labda ili uwe unamtafuta kwaajili ya lift, kwani kuna ubaya?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Nani anataka kuwa na kigimbi kama cha Serena Williams jamani.
    Ni kuing'ang'ania wenye magari mtindo mmoja.

    Aliye juu, mfuate huko huko.
     
  5. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,248
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180

    hahahaaaa! so funny.
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Jamani jamani jamani...... Dah!
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,627
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    Wengine huenda mbali.............atarekebisha siti......ataongeza AC........Atakunjua light shades ajiangalie kwenye kioo........atapungia nje....basi balaa tupu
     
  8. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaha kapewa lift anataka kupiga na honi enh.... hahaha.
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Na mi nilitaka kumwambia hivi hivi
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,499
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Wengine wanakuwa kibiashara zaidi,so anakuvuta karibu ili uwe mteja wake.
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,951
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    POPOOOOO! Anapita.
     
  12. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 492
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Imagine unaishi Mbagala halafu unatumia usafiri wako binafsi.Phonebook yako yote itajaa majina ya wavaa sket tu,na gari yako itabadilika na kuwa LADIES STAFF CAR.Ukiwa unapenda totoz utawabadilisha kama nguo. Kama unabisha hamia Mbagala.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,313
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Siku nyingine ukikwama usafiri unaangalia kama kuna uwezekano wa msaada wa lift tena na si vinginevyo...
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,696
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    waulizeni bana,
    tena wadada wenyewe ni wagumu sana kutoa lift, sijui kwa nini.
     
  15. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ulishawapa litfi wangapi???
     
  16. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mwanamke ni mwanamke tuuu!! wote wanafanana, labda wametofautiana kuongea tuu!! wngine wananongea saaaana, wengien sio waongeaji lakini mambo mengi yanashabihiana.
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,496
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    ....wengine wanataka kupiga na honi kabisa.....:lol:
     
  18. h

    hayaka JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na kwani ni lazima utoe hiyo namba?? una hiari ya kukataa au kukubali the same na kwenye lift!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Huyo sasa asistant pilot wa gari

     
  20. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 3,213
    Likes Received: 1,259
    Trophy Points: 280
    Ukin'gan'gania sana utakumbuka kununua la kwako lini sasa.
     
Loading...