Kwa nini WABUNGE wa CCM wanaongoza kwa KUSINZIA BUNGENI?


amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
19
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 19 0
Asilimia kubwa ya wabunge wa CCM wanaongoza kwa kusinzia bungeni. Nitatoa ushahidi wa picha. Swali ni kwa nini? Je, ni kwa sababu wamebweteka na wingi wao bungeni? Je, wamesahau kuwa wametumwa kuwakilisha wananchi wao kuwasemea mambo yanayowasibu ili kuwaletea maendeleo? Au wamechoka na wamelewa madaraka? Ni kwa nini hasa?

Ushahidi wa picha mojawapo, ntaleta zingine kama mtahitaji zaidi
View attachment 125085 View attachment 125244
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,162
Likes
121,719
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,162 121,719 280
...Simply because they don't give a damn
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 35 145
Hiyo ndiyo hulka ya majizi. Usiku yanahangaika kuvamia na kupora mali za watu; mchana yanasinzia!
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,981
Likes
8,070
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,981 8,070 280
Kama linaloongelewa tayari limeshaamuliwa na kumbe limeletwa kuwavugha wadanganyika; nasikiliza nini? Alowance si tayari ipo mfukoni?
2015 tutawang'oa hata kwa ndumba
 
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
19
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 19 0
Kama linaloongelewa tayari limeshaamuliwa na kumbe limeletwa kuwavugha wadanganyika; nasikiliza nini? Alowance si tayari ipo mfukoni?
2015 tutawang'oa hata kwa ndumba
Unamaanisha wanaosinzia bungeni watang'olewa 2015?
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
CCM ni piriton...na ganzi ya ubongo.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,986
Likes
939
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,986 939 280
tena miudenda huwa inawachuruzika
 
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,694
Likes
17
Points
135
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,694 17 135
Hii picha ya zilipendwa wala haina Mashiko, usidhani tutadanganyika kumchukia Wassira kwa kipicha cha zamani.

Lazima mtafanya hivyo tu kwakuwa Tyson alibashiri na kutahadharisha kuwa chama chenu kitakufa kama ilivyo sasa.

Wassira ataendelea kuwanyima usingizi mpaka 2015.
 
A

Amri kuu ni Upendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
562
Likes
156
Points
60
Age
20
A

Amri kuu ni Upendo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
562 156 60
Asilimia kubwa ya wabunge wa CCM wanaongoza kwa kusinzia bungeni. Nitatoa ushahidi wa picha. Swali ni kwa nini? Je, ni kwa sababu wamebweteka na wingi wao bungeni? Je, wamesahau kuwa wametumwa kuwakilisha wananchi wao kuwasemea mambo yanayowasibu ili kuwaletea maendeleo? Au wamechoka na wamelewa madaraka? Ni kwa nini hasa?

Ushahidi wa picha mojawapo, ntaleta zingine kama mtahitaji zaidi
View attachment 125085
Duh! Uzi mwembamba umelifunga na kulining'iza bonge la zeee....!! Kudadadeki zake!!!
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Asilimia kubwa ya wabunge wa CCM wanaongoza kwa kusinzia bungeni. Nitatoa ushahidi wa picha. Swali ni kwa nini? Je, ni kwa sababu wamebweteka na wingi wao bungeni? Je, wamesahau kuwa wametumwa kuwakilisha wananchi wao kuwasemea mambo yanayowasibu ili kuwaletea maendeleo? Au wamechoka na wamelewa madaraka? Ni kwa nini hasa?

Ushahidi wa picha mojawapo, ntaleta zingine kama mtahitaji zaidi
View attachment 125085
Kipindi BUnge lilivyokuwa kama kilabu ya chang`aa,wabunga wa CCM wakinunua malaya kila mahali...Kipindi Chadema walipokuwa hawapo bungeni CCM walikuwa hawana kazi
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Hahaha Hahaha hahaha hahaha tupieni ile picha ya komba akisinzia
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Asilimia kubwa ya wabunge wa CCM wanaongoza kwa kusinzia bungeni. Nitatoa ushahidi wa picha. Swali ni kwa nini? Je, ni kwa sababu wamebweteka na wingi wao bungeni? Je, wamesahau kuwa wametumwa kuwakilisha wananchi wao kuwasemea mambo yanayowasibu ili kuwaletea maendeleo? Au wamechoka na wamelewa madaraka? Ni kwa nini hasa?

Ushahidi wa picha mojawapo, ntaleta zingine kama mtahitaji zaidi
View attachment 125085
Watu kama wewe tunawaita great thinker!
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Asilimia kubwa ya wabunge wa CCM wanaongoza kwa kusinzia bungeni. Nitatoa ushahidi wa picha. Swali ni kwa nini? Je, ni kwa sababu wamebweteka na wingi wao bungeni? Je, wamesahau kuwa wametumwa kuwakilisha wananchi wao kuwasemea mambo yanayowasibu ili kuwaletea maendeleo? Au wamechoka na wamelewa madaraka? Ni kwa nini hasa?

Ushahidi wa picha mojawapo, ntaleta zingine kama mtahitaji zaidi
View attachment 125085
Watu kama wewe tunawaita great thinker! Una akili sana kamanda.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
imekuzwa mno hii habari, ama badu tujadili ya Mandela (OOPS AMESHAKUFA) Katiba etc
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,264
Likes
5,158
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,264 5,158 280
Ccm ni chama zee kimezeeka!
 
L

Laiser James

Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
77
Likes
1
Points
0
L

Laiser James

Member
Joined Dec 5, 2013
77 1 0
Ni kwa sababu wengi wao hukesha wakifanya Ngono Zembe. Kumbuka ya Kapuya. Kumbuka ya Malima na Changudoa Morogoro hotelini.

Hii ndio sifa kuu ya kwanza kuwa mwana Ccm.lazima uwe mtaalamu wa Ngono.km inayofanyika kwenye mikesha ya Mwenge.
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,809
Likes
462
Points
180
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,809 462 180
Wananchi waliwapa KULA na sasa wamekula hadi wamenona na wamelemewa na mafuta miilini mwao na wanasinziasinzia. Wakati mwingine wakishtuka kutoka katika usingizi wanasema tu NDIYOOOOO! hata kwa hoja iliyokuwa inahitaji mjadala wa kina. Wapinzani waliwapa wabunge wao KURA ili wakawakilishe hoja zenye maslahi na taifa lao na wapo makini sana. Hawana muda wa kusinzia labda tu Mzee Lyatonga!
 

Forum statistics

Threads 1,252,063
Members 481,989
Posts 29,794,481