Kwa nini ukiwa hauna pesa unadharaulika?

Together as One

Together as One

JF-Expert Member
Sep 6, 2019
889
1,000
Wakuu Kama kichwa cha Uzi kinavyosomeka hapo juu

Hivi Ni kwa nini mtu ukiwa huna pesa ,yaani ninamaanisha ukiwa na maisha duni unadharaulika?

Na hili utaliona kuanzia ngazi ya familia,jamii inayokuzunguka na muda mwingine hata kwenye nyumba za ibada

Ni kwa nini mtu Kama huna kitu watu wanashindwa kuthamini hata utu wako?
 
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Oct 27, 2017
13,201
2,000
Wakuu Kama kichwa cha Uzi kinavyosomeka hapo juu

Hivi Ni kwa nini mtu ukiwa huna pesa ,yaani ninamaanisha ukiwa na maisha duni unadharaulika?

Na hili utaliona kuanzia ngazi ya familia,jamii inayokuzunguka na muda mwingine hata kwenye nyumba za ibada

Ni kwa nini mtu Kama huna kitu watu wanashindwa kuthamini hata utu wako?
kwa sababu pesa ni sabuni ya roho. Roho chafu huwa haithaminiki
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
10,940
2,000
Kwasababu pesa inakuwezesha kutatua matatizo na inatafutwa kwa jasho so ukiwa hauna inaonyesha wewe pia ni sehemu ya tatizo na pia Ni mzembe ila sio wote wanakudharau ila ndo vile tena mimi binafsi huwa nadharau mtu kujitakia ujinga,yani mbumbumbu yani empty mind😎
 
D

Doji MD

Senior Member
Dec 27, 2019
162
250
Kwasababu ulipopata pesa ulikua unadharau sana nakujiona unamchango mkubwa kuliko wengine, na ukasahau kua maisha ubadilika leo waweza kua chini kesho juu.
sasa hapo kwanini wasikudharau
 
Top Bottom