Kwa nini tume inachelewa kutangaza matokeo Igunga? Vurugu zimeanza


dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
Matokeo hayajatangazwa mpaka sasa labda mpaka mchana ila ushindani ni mkali ccm na cdm source bbc swahili saa 12

==============
UPDATE
==============

Wale wenye access, watch Channel Ten Now!

Mwandishi wa Channel Ten Tabora, Juma Kapipi ameripoti live kuwa mapanga yameanza kutembea Igunga!.

Kwa mujibu wa Kapipi, vurugu hizo zimeanza pale wafuasi wa Chadema, walipojitokeza mitaani asubuhi hii kujipanga kuivamia ofisi ya Msimamizi wa Uchaguzi wakidai haki yao ya ushindi.

Katika rabsha hiyo, kundi hilo la wafuasi wa Chadema, waliizingira hoteli waliofikia viongozi wa CCM na kuleta fujo kubwa ikiwepo kutupa mawe na kuvunja vioo gari moja ya Landcruiser Prado. Ndipo kundi la watu wanaodhaniwa kuwa ni wafuasi wa CCM, liliibuka kutoka ndani huku wameshika mapanga, na kuwasambaratisha wafuasi hao wa Chadema, ambapo kuona mapanga, kila mmoja alishika njia yake kujiokoa maisha yao!.

Baadhi ya wafuasi wa Chadema waliofurushwa, waliliripoti tukio hili polisi, na mara polisi na FFU walifika na kuizingira hoteli hiyo, ikiwemo kuingia hotelini humo kuyasaka mapanga hayo, cha ajabu, hakuna hata panga moja lililopatikana!.

Kapipi amesema, maduka yamefungwa, FFU wametanda likiwemo lile gari la maji ya upupu, ila amani imedibitiwa.

Mtangazaji David Ramadhani, aliwatafuta viongozi wa CCM, Chadema na Jeshi la Polisi kuzungumzia hali hiyo.

Mpaka sasa Ch.10 iko hewani Charles Hilila akihojiana na Studio.

Naomba Kuwakilisha.

Pasco.
 
Naloli

Naloli

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
416
Likes
2
Points
0
Naloli

Naloli

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
416 2 0
Matokeo hayajatangazwa mpaka sasa labda mpaka mchana ila ushindani ni mkali ccm na cdm source bbc swahili saa 12
Ndugu yangu si ZITTO walaDK SLAA waliothubutu kutoa matokeo hapa JF, DK KIGWANGALA na NAPE ndio wanao tamba humu JF alfajiri hadi asubuhi hii bado ujasoma alama za nyakati?
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
600
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 600 280
Ccm imegaragazwa vibaya
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
magamba kabla hata kura hazijapigwa walisema wameshinda na usishangae nape akawa na figure zake na wengine figure tofauti
 
N

Njopa

Senior Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
193
Likes
1
Points
35
N

Njopa

Senior Member
Joined Nov 18, 2010
193 1 35
Haipendezi kuwa Mzandiki Nape ambaye alifukuzwa kutoshiriki Uchaguzi huko anajipendekeza kuwa CCM wamishinda lakini tume haijamaliza Ni wizi mtupuuu!!!!!
 
Kajole

Kajole

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
1,436
Likes
1,182
Points
280
Kajole

Kajole

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
1,436 1,182 280
kwan dr slaa yupo wapi kutangaza naye yake?,ebwana kama noma na iwe noma hawa magamba wamezid ushenzi. Mi napatwa na hasira jaman CCM wanavyo2fanyia watz
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Ccm wanaya process matokeo.
 
J

Jadi

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,450
Likes
451
Points
180
J

Jadi

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,450 451 180
wanaendelea kuchakachua,pia najiuliza viongozi wote wa serikali walipokuwa igunga wanalipwa na nani?
 
Kitaja

Kitaja

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
2,794
Likes
786
Points
280
Kitaja

Kitaja

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
2,794 786 280
Hata mafisadi wakishinda bado chamoto wamekiona! tunajua ni uchakachuaji tu umefanyika. mwaka 2015 wapinzani wasikubali kuingia kwenye uchaguzi bila tume huru.CDM msikate tamaa endeleeni kupambana hadi mafisadi watokomee!
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,048
Likes
1,151
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,048 1,151 280
CDM inaongoza Nape huna chako pale Magamba wamekugeuka saiv huna kitu wewe kaa unaruka ruka pembeni tu...na moyoni mwako unajua wale sio wenzio...
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,233
Likes
4,683
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,233 4,683 280
Kwa kweli hapa vyama vitakuwa vimejifunza kuwa watu wanataka mabadiliko.
Kumbe yale matokeo aliyotoa Nape ni feki??
 
MWL MTZ

MWL MTZ

Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
39
Likes
0
Points
0
MWL MTZ

MWL MTZ

Member
Joined Aug 12, 2011
39 0 0
Leo ni siku ya pili tangu uchaguzi ufanyike hapo jana kwenye jimbo la igunga, tume imeshindwa kwani sababu zote zinazotolewa ni uzembe wa tume ya uchaguzi kutojipanga vizuri.

Sasa kama jimbo moja tu kutangaza matokeo inakuwa issue itakuwaje kwa uchaguzi mkuu? tume jipangeni bwana, igeni nchi nyingine zinafanya nini au zinatumia jitihada gani au maandalizi gani wanayafanya kutangaza matokeo mapema.

Tambueni kwamba tume ya uchaguzi inapochelewa kutangaza matokeo mapema wananchi wanakosa imani na tume. sometime vurugu zinazotokea kwa kuchelewa kutangaza matokeo zinasababishwa na ninyi wenyewe
.
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
7,933
Likes
1,622
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
7,933 1,622 280
CDM inaongoza Nape huna chako pale Magamba wamekugeuka saiv huna kitu wewe kaa unaruka ruka pembeni tu...na moyoni mwako unajua wale sio wenzio...
ktk ofisi za cdm namwona waitara akitangaza kuwa hadi saa 12 asubuh cdm ilikuwa inaongoza. Watu wanakusanyika kwenda halmashauri, rabsha inatokea hapa piki lodge wafas wa ccm wenye mapanga wamevamia maandamano ya cdm, cdm nao wamejibu kwa mawe ni vurugu tupu, naona polisi wameingilia na wa2 wamesambaa.
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,636
Likes
2,240
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,636 2,240 280
cuf wameuza kura zao kwa wapenzi wao ili chadema isishinde. kifo cha cuf bara ni dhahiri!
 
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
764
Likes
69
Points
45
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
764 69 45
kwan dr slaa yupo wapi kutangaza naye yake?,ebwana kama noma na iwe noma hawa magamba wamezid ushenzi. Mi napatwa na hasira jaman CCM wanavyo2fanyia watz
Pole kk ipo cku kitaeleweka 2
 
SILENT ACtOR

SILENT ACtOR

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
629
Likes
65
Points
45
SILENT ACtOR

SILENT ACtOR

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
629 65 45
Wanachama na wapenzi wa cdm wamekizunguka kituo cha kutangaza matokeo wakiwa ni wengi kwa mamia na kuna askari wengi sana na magari ya washawasha. Wanaimba wimbo wa Mungu bariki cdm. Madai yao ni matokeo yatangazwe kwani muda tayari umepita na uchakachuaji unafanyika.Je matokeo tunayotangaziwa na Nape, Mtanzania, kwamba ccm wameshinda yametoka wapi?

Source Radio 5
 
bushman

bushman

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,341
Likes
87
Points
145
bushman

bushman

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,341 87 145
Matokeo ya nape na cyprian musiba ni feki musiba alitoa matokeo kabla hata vituo havijafungwa na saa tano usiku akarudi akisema chadema wanaongoza sio mchuano mkali tena,matokeo bado!
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,908
Likes
260
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,908 260 180
NEC ndo wanataka hivyo, hakuna sababu yeyote ya kuendelea na mfumo mbovu kama wa NEC wakati kila siku watu wanaimba TECHNOHAMA. Hawataki kutumia vipesa kidogo kwa ajili kujenga miundo mbinu yao ya habari. Hata kama CCM wameshinda, watasababisha vurugu visivyokuwa na ulazima.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Bila kuwapa jambajamba mambo hayaendi.
 

Forum statistics

Threads 1,213,039
Members 461,898
Posts 28,464,740