Kwa nini tume inachelewa kutangaza matokeo Igunga? Vurugu zimeanza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini tume inachelewa kutangaza matokeo Igunga? Vurugu zimeanza

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by dedam, Oct 3, 2011.

  1. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 846
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Matokeo hayajatangazwa mpaka sasa labda mpaka mchana ila ushindani ni mkali ccm na cdm source bbc swahili saa 12

    ==============
    UPDATE
    ==============

     
  2. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu si ZITTO walaDK SLAA waliothubutu kutoa matokeo hapa JF, DK KIGWANGALA na NAPE ndio wanao tamba humu JF alfajiri hadi asubuhi hii bado ujasoma alama za nyakati?
     
  3. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,808
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    Ccm imegaragazwa vibaya
     
  4. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 846
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    magamba kabla hata kura hazijapigwa walisema wameshinda na usishangae nape akawa na figure zake na wengine figure tofauti
     
  5. N

    Njopa Senior Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Haipendezi kuwa Mzandiki Nape ambaye alifukuzwa kutoshiriki Uchaguzi huko anajipendekeza kuwa CCM wamishinda lakini tume haijamaliza Ni wizi mtupuuu!!!!!
     
  6. K

    Kajole JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 80
    kwan dr slaa yupo wapi kutangaza naye yake?,ebwana kama noma na iwe noma hawa magamba wamezid ushenzi. Mi napatwa na hasira jaman CCM wanavyo2fanyia watz
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Ccm wanaya process matokeo.
     
  8. J

    Jadi JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,403
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    wanaendelea kuchakachua,pia najiuliza viongozi wote wa serikali walipokuwa igunga wanalipwa na nani?
     
  9. Kitaja

    Kitaja JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 2,684
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Hata mafisadi wakishinda bado chamoto wamekiona! tunajua ni uchakachuaji tu umefanyika. mwaka 2015 wapinzani wasikubali kuingia kwenye uchaguzi bila tume huru.CDM msikate tamaa endeleeni kupambana hadi mafisadi watokomee!
     
  10. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,828
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    CDM inaongoza Nape huna chako pale Magamba wamekugeuka saiv huna kitu wewe kaa unaruka ruka pembeni tu...na moyoni mwako unajua wale sio wenzio...
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,475
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli hapa vyama vitakuwa vimejifunza kuwa watu wanataka mabadiliko.
    Kumbe yale matokeo aliyotoa Nape ni feki??
     
  12. W

    Wababa Senior Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Real? Chadema wanaongoza kweli??
     
  13. MWL MTZ

    MWL MTZ Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo ni siku ya pili tangu uchaguzi ufanyike hapo jana kwenye jimbo la igunga, tume imeshindwa kwani sababu zote zinazotolewa ni uzembe wa tume ya uchaguzi kutojipanga vizuri.

    Sasa kama jimbo moja tu kutangaza matokeo inakuwa issue itakuwaje kwa uchaguzi mkuu? tume jipangeni bwana, igeni nchi nyingine zinafanya nini au zinatumia jitihada gani au maandalizi gani wanayafanya kutangaza matokeo mapema.

    Tambueni kwamba tume ya uchaguzi inapochelewa kutangaza matokeo mapema wananchi wanakosa imani na tume. sometime vurugu zinazotokea kwa kuchelewa kutangaza matokeo zinasababishwa na ninyi wenyewe
    .
     
  14. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,184
    Trophy Points: 280
    ktk ofisi za cdm namwona waitara akitangaza kuwa hadi saa 12 asubuh cdm ilikuwa inaongoza. Watu wanakusanyika kwenda halmashauri, rabsha inatokea hapa piki lodge wafas wa ccm wenye mapanga wamevamia maandamano ya cdm, cdm nao wamejibu kwa mawe ni vurugu tupu, naona polisi wameingilia na wa2 wamesambaa.
     
  15. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,412
    Likes Received: 1,973
    Trophy Points: 280
    cuf wameuza kura zao kwa wapenzi wao ili chadema isishinde. kifo cha cuf bara ni dhahiri!
     
  16. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Pole kk ipo cku kitaeleweka 2
     
  17. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Wanachama na wapenzi wa cdm wamekizunguka kituo cha kutangaza matokeo wakiwa ni wengi kwa mamia na kuna askari wengi sana na magari ya washawasha. Wanaimba wimbo wa Mungu bariki cdm. Madai yao ni matokeo yatangazwe kwani muda tayari umepita na uchakachuaji unafanyika.Je matokeo tunayotangaziwa na Nape, Mtanzania, kwamba ccm wameshinda yametoka wapi?

    Source Radio 5
     
  18. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,312
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Matokeo ya nape na cyprian musiba ni feki musiba alitoa matokeo kabla hata vituo havijafungwa na saa tano usiku akarudi akisema chadema wanaongoza sio mchuano mkali tena,matokeo bado!
     
  19. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,904
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    NEC ndo wanataka hivyo, hakuna sababu yeyote ya kuendelea na mfumo mbovu kama wa NEC wakati kila siku watu wanaimba TECHNOHAMA. Hawataki kutumia vipesa kidogo kwa ajili kujenga miundo mbinu yao ya habari. Hata kama CCM wameshinda, watasababisha vurugu visivyokuwa na ulazima.
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Bila kuwapa jambajamba mambo hayaendi.
     
Loading...