Kwa nini Tanzania isigawanywe kimajimbo/States? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Tanzania isigawanywe kimajimbo/States?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Sep 11, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,444
    Likes Received: 14,769
    Trophy Points: 280
    HAWA WANATAKA NINI KAMA SIO TUWE NA STATES?
    [​IMG]
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,568
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    Mtakatifu Ivuga ni muhimu sana hii nchi igawanywe ili kuondokana na wanafiki kama hawa CCM. Wanahubiri umoja kumbe mioyo yao imejaa ghiliba kama za hao watumwa walioshika hilo bango. Tukigawanywa kimajimbo itasaidia sana kuondokana na upumbavu mwingi uliojaa vichwani mwa wanaofikiri kwa masaburi kama ccm & co.
     
Loading...