Kwa nini tanzania daima siku hizi halisomwi kwenye tv na redio?


Papa D

Papa D

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
694
Likes
13
Points
35
Papa D

Papa D

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
694 13 35
Mimeingiwa na utata kwamba siku hizi nne au Tano television ya star, TBC1, ATN, Channel ten and Redio free africa wameacha kusoma vichwa vya habari katika gazeti la Tanzania daima. Walianza na Mwanahalisi. Je, Sababu nini? Je, kuna malipo ambayo hupata toka katika magazeti wanayosoma na hivi sasa Tanzania Daima haiwalipi?
anybody with uput please let me know!!!!
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Mimeingiwa na utata kwamba siku hizi nne au Tano television ya star, TBC1, ATN, Channel ten and Redio free africa wameacha kusoma vichwa vya habari katika gazeti la Tanzania daima. Walianza na Mwanahalisi. Je, Sababu nini? Je, kuna malipo ambayo hupata toka katika magazeti wanayosoma na hivi sasa Tanzania Daima haiwalipi?
anybody with uput please let me know!!!!
si Mbowe aanzishe utaratibu liwe linasomwa na Ma DJ wa pale billz wakati wa disco.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,108
Likes
3,950
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,108 3,950 280
Kweli jf ina watu mchanganyiko akiwemoi huyu asiye na akili timamu........shukuru watz hawajakusikia nadhani ungeshindwa kwenda mjini

si mbowe aanzishe utaratibu liwe linasomwa na ma dj wa pale billz wakati wa disco.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,908
Likes
4,388
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,908 4,388 280
raia mwema,mwananchi na raia mwema yanasema ukweli!hivi karibuni yatafungiwa
 
M

Masauni

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2010
Messages
378
Likes
0
Points
0
M

Masauni

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2010
378 0 0
si Mbowe aanzishe utaratibu liwe linasomwa na Ma DJ wa pale billz wakati wa disco.
Wewe kweli unamatatizo, hii ni forum ya great thinkers. Mtu anajaribu kuuliza ili apate maoni na uchambuzi ulioenda shule. wewe unaleta uvaaji wa hereni. Tuachie jamvi letu watu wenye akili za kuchambua mambo tufanye kazi yetu. MSITUINGILIE
 
S

skeleton

Member
Joined
Aug 17, 2010
Messages
60
Likes
0
Points
0
S

skeleton

Member
Joined Aug 17, 2010
60 0 0
Itakuwa tu serikali ya JK imevipiga mkwala wa kisirisiri visisome, au vyenyewe vyombo hivyo ni vioga na vinajikomba kwa serikali ili visifungiwe na pia vipate maslahi viyapatayo.
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Great thinker, anauliza kwa nini gazeti fulani halisomwi redioni? giv me a break, kwa mtu anayedhani kuna akili hapa yeye mwenyewe anahitaji msaada. Kwani redio gani huwa inasoma magazeti yote ya siku au inawezekana vp magazeti yote yakasomwa katika kipindi kimoja..EEEBOOO!!!!!
 
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
553
Likes
3
Points
35
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
553 3 35
Great thinker, anauliza kwa nini gazeti fulani halisomwi redioni? giv me a ****in break, kwa mtu anayedhani kuna akili hapa yeye mwenyewe anahitaji msaada. Kwani redio gani huwa inasoma magazeti yote ya siku au inawezekana vp magazeti yote yakasomwa katika kipindi kimoja..EEEBOOO!!!!!
Kha kumbe umejibu jambo usilolijua , kwa taarifa huwa yanasomwa yote yanayokuwa wamefanikiwa kuyapata na ambayo hawajapewa maelekezo toka kwa wenye mali ya kuyaweka pending
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,032
Likes
5,901
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
5,032 5,901 280
si Mbowe aanzishe utaratibu liwe linasomwa na Ma DJ wa pale billz wakati wa disco.
Hivi JF haina moderators? Kama wangekuwepo, ni afadhali watu wanaotoa maoni kama wehu wangekuwa wanafutiwa uanachama ili wabakie wenye akili timamu tu. Maana tutakuwa tunajihadaa kuwa JF is for great thinkers wakati imekusanya watu wote including retarded brains.
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Kha kumbe umejibu jambo usilolijua , kwa taarifa huwa yanasomwa yote yanayokuwa wamefanikiwa kuyapata na ambayo hawajapewa ila kama kuna maelekezo toka kwa wenye mali ndiyo huwekwa pending
wewe umejibu unachokijua? kuna magazeti mangapi yanatoka kwa siku na kipindi cha kuyasoma ni cha muda gani? unajua maana ya yaliyotufikia? akili za ma great thinker wengine bana.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Binafsi sijabaini jambo hilo kwamba TanzaniaDaima halisomwi. Kama ndivyo, basi nchi hii inaelekea kubaya. Kesho asubuhi nitafuatilia suala hili kwenye radio na tv.
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Hivi JF haina moderators? Kama wangekuwepo, ni afadhali watu wanaotoa maoni kama wehu wangekuwa wanafutiwa uanachama ili wabakie wenye akili timamu tu. Maana tutakuwa tunajihadaa kuwa JF is for great thinkers wakati imekusanya watu wote including retarded brains.
wasaidie kwa kugonga report botton wata ni ban ubaki na magreti thinker wenzako
 
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
553
Likes
3
Points
35
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
553 3 35
wewe umejibu unachokijua? kuna magazeti mangapi yanatoka kwa siku na kipindi cha kuyasoma ni cha muda gani? unajua maana ya yaliyotufikia? akili za ma great thinker wengine bana.
Ww nigee tafsiri nyingine ya yaliyotufikia pengine unawaza kichina
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Ww nigee tafsiri nyingine ya yaliyotufikia pengine unawaza kichina
maana yake yapo mengi ila yanasomwa yale tu yaliyofika kwenye meza ya habari na si lazima kwa yaliyofika siku hiyo Freeman Mbowe nalo liwepo.
 
M

Masauni

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2010
Messages
378
Likes
0
Points
0
M

Masauni

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2010
378 0 0
Great thinker, anauliza kwa nini gazeti fulani halisomwi redioni? giv me a break, kwa mtu anayedhani kuna akili hapa yeye mwenyewe anahitaji msaada. Kwani redio gani huwa inasoma magazeti yote ya siku au inawezekana vp magazeti yote yakasomwa katika kipindi kimoja..EEEBOOO!!!!!
Naomba ikiwezekana kaa kimya, unatuchafulia jamviiii. NAOMBA UTUACHIE JAMVI LETUUU. WEWE KIJANA MBONA HUSIKIII.
 
Mzee Dogo

Mzee Dogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
384
Likes
61
Points
45
Mzee Dogo

Mzee Dogo

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
384 61 45
Nahisi ni kwa sababu linapenda mara nyingi kuonesha -ve side ya watawala....
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Naomba ikiwezekana kaa kimya, unatuchafulia jamviiii. NAOMBA UTUACHIE JAMVI LETUUU. WEWE KIJANA MBONA HUSIKIII.
bonyeza report botton mara nyingi uwezavyo halafu hao wapenda demokrasia wataufunga mdomo wangu kama walivyozoea.
 
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
568
Likes
5
Points
35
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
568 5 35
Great thinker, anauliza kwa nini gazeti fulani halisomwi redioni? giv me a break, kwa mtu anayedhani kuna akili hapa yeye mwenyewe anahitaji msaada. Kwani redio gani huwa inasoma magazeti yote ya siku au inawezekana vp magazeti yote yakasomwa katika kipindi kimoja..EEEBOOO!!!!!
Dah! We kwa upupu ni mwisho... Kama huna jibu kaa kimya wanaofahamu watamweleza. Si lazima uongeze idadi ya post
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
103
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 103 160
bonyeza report botton mara nyingi uwezavyo halafu hao wapenda demokrasia wataufunga mdomo wangu kama walivyozoea.
Wee kijana umerudi lini kutoka sero?!! Naona sasa umekuja na hasira nyingi za kuwa jela. Ninafikiri huwa unakosa kitu kimoja tu, "hekima ya namna ya kumjibu mtu". Kauli zako mara nyingi huwa ni za maudhi na kuonyesha dharau. Ni vizuri ukajifunza namna ya kuwasiliana vizuri na wenzako. Kama mtu ameuliza sababu za gazeti kutosomwa radioni, iweje wewe umjibu kwamba akaliweke Bilicanas. Hivi Bilicanas ni redio au ni nini hadi waweze kusoma vichwa vya habari vya magazeti huko? J
 
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,913
Likes
630
Points
280
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,913 630 280
nilisoma kwenye web flan siikumbuki vizuri ikisema kuwa magazeti yamechangia kiasi fulani kwa chama tawala kuangukia pua kwenye uchaguzi mkuu uliopita kwa hiyo suluhisho ni kulipiga stop kuruka radio free africa ambayo ndio ina mtandao mkubwa.
 

Forum statistics

Threads 1,235,630
Members 474,678
Posts 29,229,177