KWA NINI SHULE ZA TANZANIA hazina tovuti, weka tovuti unazojua shule za sekondari za Tanzania

  • Thread starter mansakankanmusa
  • Start date

mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
Tovuti ni sawa na ubao wa matangazo

Enzi zetu Mbao Za Sakafu, Za sementi ulioandikkwa matangazo kwa choki

inashangaza sana siku hizi etu shule zinakosa tovuti au blog, modem zote hizi kw nini shule ishindwe kuzoesha wazazi kusoma taarifa za shule zao kwa njia ya tovuti, wakati mwingine ni rahisi wizara kujua aina na maendeleo ya shule hata kabla ya kuitembelea, wakaguzi wanaweza ichunguza shule kabla hawajaifuata kuikagua.

wizara ya elimu iwalazimishe walimu wakuu watenge bajeti ndogo ya tovuti

ova,

Hembu weka tovuti ya shule unazojua Tanzania SHULE ZA MSINGI NA SEKONDARI
www.agakhanschools.org
http://www.agape.ac.tz/
Thames Valley District School Board
 
T

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
1,173
Likes
412
Points
180
T

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
1,173 412 180
Truststpatrick.co.tz
 
T

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
1,173
Likes
412
Points
180
T

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
1,173 412 180
Truststpatrickschools.co.tz
 
Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
941
Likes
359
Points
80
Helper

Helper

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
941 359 80
Www. edmund rice.com. Au google edmund rise sinoni high school
 

Forum statistics

Threads 1,272,635
Members 490,036
Posts 30,455,626