Kwa nini Serikali Ya CCM Haichukui Hatua Dhidi ya Majangili Wa Kisomali


Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,448
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,448 0
Rasilimali zetu zinazosimamiwa na serikali ya CCM hasa wanyama wetu, mara nyingi wanamalizwa na maharamia wa Kisomalia. Tembo wengi Serengeti wameuwawa na maharamia wa kisomali. Faru nao wamewindwa na kuuwawa na hao hao maharamia wa kisomamali wanaoingia mbugani kupitia mkoa wa Arusha na Mara. Je ni kwa nini serikali ya CCM imefumbia macho hawa majangili wakati wanamaliza rasilimali zetu na kuleta hofu kubwa kwa wakazi maeneo ya mbugani ? hii serkali ina mikakati gani kutokomesha hawa watu kuingia kwenye Mbuga zetu na silaa nzito za kivita?
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
39,365
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
39,365 2,000
Kwa sababu ndani ya ccm wako viongozi ambo ni majangili na wana mtandao mkubwa wa kuiba rasilimali zetu na kuuza nje ya nchi.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,612
Points
1,500
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,612 1,500
Naskia majangili wamefanya party huko manyara baada ya kinana kulamba utendaji mkuu wa wizi
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,448
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,448 0
Naskia majangili wamefanya party huko manyara baada ya kinana kulamba utendaji mkuu wa wizi
Serikali gani, wakati Kinana ndio serikali? Sasa ndio tembo watazidi kufa na kusafirishwa !
 
M

msemakwelii

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
216
Points
0
M

msemakwelii

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
216 0
Haaa Hapo hakuna hatua kubwa wala ndogo inayoweza kuchukuliwa ndani ya Chukua Chako Mapema, nani asiyependa gari zuri na nyumba nzuri, Totooz na Serengeti Boys ndani ya CCM, Si umesikia juzi tu wamepweka kushughulikia Ishu ya manoti ya Uswis, Eti wanataka majina toka kwa wananchi, Je polisi, Usalama wa Taifa, na Interpal wanafanyakazi gani? na Jamaa aliyetoa taarifa si anajua alichokua anasema Pale Bungeni , ila wasi wasi wangu asije akawa ashapewa chake nae
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,488
Points
2,000
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,488 2,000
Rasilimali zetu zinazosimamiwa na serikali ya CCM hasa wanyama wetu, mara nyingi wanamalizwa na maharamia wa Kisomalia. Tembo wengi Serengeti wameuwawa na maharamia wa kisomali. Faru nao wamewindwa na kuuwawa na hao hao maharamia wa kisomamali wanaoingia mbugani kupitia mkoa wa Arusha na Mara. Je ni kwa nini serikali ya CCM imefumbia macho hawa majangili wakati wanamaliza rasilimali zetu na kuleta hofu kubwa kwa wakazi maeneo ya mbugani ? hii serkali ina mikakati gani kutokomesha hawa watu kuingia kwenye Mbuga zetu na silaa nzito za kivita?
Huwezi kutofautisha CCM na Majangili
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,435
Points
2,000
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,435 2,000
Katibu Mkuu ndo anamiliki Kampuni Ya kusafirisha hao wanyama nje ya Nchi
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,861
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,861 2,000
Yaani Kinana ajichukulie hatua??!!
 

Forum statistics

Threads 1,295,995
Members 498,495
Posts 31,230,159
Top