KWA NINI SERIKALI INAONA UGUMU KUUNDA TUME HURU KUCHUNGUZA UTAKAJI WA Dr.Ulimboka? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KWA NINI SERIKALI INAONA UGUMU KUUNDA TUME HURU KUCHUNGUZA UTAKAJI WA Dr.Ulimboka?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by owawajr, Jul 13, 2012.

  1. owawajr

    owawajr Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wana JF kwa naomba kujua kwa nini serikali inaona ugumu kuunda tume huru kuchunguza kutekwa ,kuteswa na kutupwa kwa Dr.Steven Ulimboka? Na pale ambapo serikali imekataa kuunda tume huru ni njia ipi mwafaka tunaweza kutumia kupata majibu ya kina kuhusu tukio zima.

    Nini kifanyike?
     
  2. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,874
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Kuunda TUME HURU is like shooting themselves on their own feet. That will never happen.

    Nini kifanyike? Kama tuliweza kuchangishana na kumpeleka Dr. Ulimboka nje kutibiwa, basi chini ya usimamizi wa MAT tuchangishane pesa tuwaite SCOTLAND YARD waje wafanye uchunguzi parralel na huo wa Kova na Msangi wake ile mbivu na mbichi zijulikane.
     
  3. mwangalizi

    mwangalizi JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 569
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    Kwani huelewi nini hapa mkuu?!!!!!

    Cha kufanya ni kukaa kimya!
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,339
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    Mkuu serikali inajua ilichokifanya.. tusitegemee waunde tume huru
     
  5. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,643
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    You said it all mkuu, hiyo ndo Sababu
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,045
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hamna haja ya tume nyingine hiyo iliyokuwepo inawataalam wa kutosha wa mambo ya usalama wa raia.

    Hata rais akiunda tume mpya akimuweka Tundu Lissu bado mtalalamika nyie mavuvuzela.

    Itakuwa yale yale kama Prof Baregu kwenye tume ya maoni ya katiba. Nashangaa Baregu alikubali uteuzi wakati Chadema inapingana na hiyo tume si mngemwambia tu mzee ajitoe halafu muone kama tume itasitisha shughuli zake.
     
Loading...