kwa nini ppf wanazuia fao la kijitoa ssra wamekosa jibu


chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
jana kwa mwembe naenda zangu ofisi za ppf Morocco pale nikiwa sijui hili wala nini nikiwa tayari nishaset malengo yangu kwa kuwa nilishaacha kazi nilipokuwa miez kadhaa iliyopita nikisema mzigo nilio nao ppf unatosha kujiajiri kabisa nikichukua niende kulima maana nimechoka na dharau za kuajiriwa kupelekeshwa bora nijiajiri kufikia pale mapokezi zile ofisi zipo pole Morocco ppf karibu na eartel Kuna dada Ana dharau pale acha unamuuliza kitu anajibu kwa jodo utadhani ofisi ni ya baba yake alinijibu kwa dharau sana adi nilinyongonyea nisubir miaka 55 sasa mimi nina 28 je 55 nitafika na tayari nishaumia? nilijitoa pale nikaenda pale ccra ni hapo hapo Morocco pia hawakua na jibu na moja kwa moja walichosema wao ppf ndiyo hawatoi kabisa ila nssf na mifuko mingine wanatoa hivi hawa ppf kwa nn wao wasitoe hawaoni wanatunyanyasa hv mm mpaka nifikishe hiyo 55 ni lini wakati nataka kujiajiri?
 
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
1,947
Likes
1,669
Points
280
Age
32
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2013
1,947 1,669 280
dawa yao ni kwenda ssra kwa mkurugenz.. nenda ppf wakomalie wakunyime mafao yako kwa barua rasmi..

kicha hiyo barua unampelekea bosi wa ssra na kisha mahakamani
 
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,201
Likes
1,991
Points
280
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,201 1,991 280
jana kwa mwembe naenda zangu ofisi za ppf Morocco pale nikiwa sijui hili wala nini nikiwa tayari nishaset malengo yangu kwa kuwa nilishaacha kazi nilipokuwa miez kadhaa iliyopita nikisema mzigo nilio nao ppf unatosha kujiajiri kabisa nikichukua niende kulima maana nimechoka na dharau za kuajiriwa kupelekeshwa bora nijiajiri kufikia pale mapokezi zile ofisi zipo pole Morocco ppf karibu na eartel Kuna dada Ana dharau pale acha unamuuliza kitu anajibu kwa jodo utadhani ofisi ni ya baba yake alinijibu kwa dharau sana adi nilinyongonyea nisubir miaka 55 sasa mimi nina 28 je 55 nitafika na tayari nishaumia? nilijitoa pale nikaenda pale ccra ni hapo hapo Morocco pia hawakua na jibu na moja kwa moja walichosema wao ppf ndiyo hawatoi kabisa ila nssf na mifuko mingine wanatoa hivi hawa ppf kwa nn wao wasitoe hawaoni wanatunyanyasa hv mm mpaka nifikishe hiyo 55 ni lini wakati nataka kujiajiri?
Mkuu una kipaji sana cha kukwepa full stop. Yaani maelezo yote hayo umeyabananisha katika sentensi moja.

Ungeandika barua rasmi kwa SSRA ambaye ndiye mdhibiti na wakipokea barua nawe wakugongee muhuri nakala yako ili ubaki na kumbukumbu ya tarehe waliyopokea hiyo barua. Kisha usubirie jibu rasmi kutoka SSRA upate pa kuanzia.
 
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
dawa yao ni kwenda ssra kwa mkurugenz.. nenda ppf wakomalie wakunyime mafao yako kwa barua rasmi..

kicha hiyo barua unampelekea bosi wa ssra na kisha mahakamani
mkuu sasa si mpaka wakubali kuongea wanaongea kwa nyodo balaa
 

Forum statistics

Threads 1,238,846
Members 476,196
Posts 29,333,843