Kwa nini NGAMIA na siyo ng'ombe au mbuzi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! kuna nini ????????????


M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Source: Gazeti Sem Usikike, tarehe 15.11.2010

Kwamba mafisadi walisherehekea kuanguka wa Mr 6 uspika kwa kuchinja ngamia dume. Je mnyama huyu anaambatana na makafara ya mizimu?????????????????????? tena imefanyika Bwagamoyo kwenye HQ ya mafundi (waganga wa kienyeji-washrikina)
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
source: Gazeti sem usikike, tarehe 15.11.2010

kwamba mafisadi walisherehekea kuanguka wa mr 6 uspika kwa kuchinja ngamia dume. Je mnyama huyu anaambatana na makafara ya mizimu?????????????????????? Tena imefanyika bwagamoyo kwenye hq ya mafundi (waganga wa kienyeji-washrikina)
danger!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
629,803
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 629,803 280
Sisi tunamwamini Mwenyezi Mungu tu...tuachane na huo ushirikina kama maandiko matakatifu haya yasemavyo:-

Psalms 118:8 "It is better to trust in the Lord than to put confidence in man."
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,556
Likes
1,353
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,556 1,353 280
Source: Gazeti Sem Usikike, tarehe 15.11.2010

Kwamba mafisadi walisherehekea kuanguka wa Mr 6 uspika kwa kuchinja ngamia dume. Je mnyama huyu anaambatana na makafara ya mizimu?????????????????????? tena imefanyika Bwagamoyo kwenye HQ ya mafundi (waganga wa kienyeji-washrikina)
.
Duh! chenge nae alikuwepo??
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Wangeenda lyamba lya mfipa kabisa tuwaelewe
 
I

ifolako

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
98
Likes
0
Points
0
I

ifolako

Member
Joined Nov 8, 2010
98 0 0
Nilialikwa kimakosa,nyama sikula ila mtungi kama kawa!Jirani yangu alikuwa mzee wa........$
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,406
Likes
14,651
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,406 14,651 280
Hatesi mtesa akafululiza, wakati una maamuzi yake, na wakati ukifika, hakuna mtu wa kuurudisha nyuma! sisi hupenda tuuathiri wakati kwa maamuzi yetu, lakini kama wakati wa wakati bado, hatuwezi!!!!! nina uhakika, wakati utakapofika hawatakua na namna!!! Our greatest WISDOM is not to fall forever but to rise whenever We fall!!! so we shall one stand and face our foes with a common determination!!!! hata wakichinja nyangumi they cant change maamuzi ya wakati!!!!!!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,406
Likes
14,651
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,406 14,651 280
Hatesi mtesa akafululiza, wakati una maamuzi yake, na wakati ukifika, hakuna mtu wa kuurudisha nyuma! sisi hupenda tuuathiri wakati kwa maamuzi yetu, lakini kama wakati wa wakati bado, hatuwezi!!!!! nina uhakika, wakati utakapofika hawatakua na namna!!! Our greatest WISDOM is not to fall forever but to rise whenever We fall!!! so we shall oneDAY stand and face our foes with a common determination!!!! hata wakichinja nyangumi they cant change maamuzi ya wakati!!!!!!
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
wenye taarifa zaidi ya hiyo sherehe tunaomba data na wahusika,I gues JK naye alikuwepo manake kwa kuamini nguvu za giza anatisha.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
Source: Gazeti Sem Usikike, tarehe 15.11.2010

Kwamba mafisadi walisherehekea kuanguka wa Mr 6 uspika kwa kuchinja ngamia dume. Je mnyama huyu anaambatana na makafara ya mizimu?????????????????????? tena imefanyika Bwagamoyo kwenye HQ ya mafundi (waganga wa kienyeji-washrikina)
ishhh....kwa nini waliamua kufanya hivyo
watu wabaya sana hawa
 

Forum statistics

Threads 1,236,125
Members 474,999
Posts 29,247,530