Kwa nini neno "shukrani" hutumika ktk kumbukizi za marehemu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini neno "shukrani" hutumika ktk kumbukizi za marehemu?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Akili Kichwani, Feb 22, 2010.

  1. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,504
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wapendwa leo Geof amewashukuru wanaJF wote kwa ushirikianao waliotoa kufanikisha arusi (wataalam wanasema sio HARUSI) yake . kichwa cha habari cha thread yake ameanza "SHUKRANI.........." Sasa mie nilipoona nikakumbuka neno hili hutumiwa sana na watu wafanyaPo kumbukizi za marehemu au HITMA hasazile zinazotangazwa kwnye magazeti.

    mfano unakuta wanaandika :

    SHUKRANI
    leo ni miaka miwili tangu tulipoondokewa na mpendwa wetu..............................

    sasa tusaidiane:
    nini chanzo cha neno hili (SHUKRANI) kutumika kuwafanyia marehenmu hitma au (kumbukizi) zaidi kuliko matuKio mengune?????????
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,649
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Sina uhakika kama umeeleweka, jaribu kufafanua swali lako.
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,504
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nimejaribu ku-edit kidogo.

    hata wewe hujaelewa mkuu?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...